อยากได้ โปรแกรม งบดุล P/E 12 ปี จากพี่ ครรชิต ไพศาล ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Bumnoon
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากได้ โปรแกรม งบดุล P/E 12 ปี จากพี่ ครรชิต ไพศาล ครับ

โพสต์ที่ 1

อยากรบกวน พี่ครรชิต ไพศาล ช่วยส่งโปรแกรมให้ด้วยอะครับ อยากได้มากๆ
[email protected] ไม่ต้องห่วงนะครับ พื้นที่ mail ผมเยอะ 250 MB ส่งได้แน่ครับ ขอบคุณมากๆ ไว้ ณ ที่นี้ล่วงหน้าครับ :D
Bumnoon

ขอบคุณ พี่ ครรชิต ไพศาล มากๆครับ

โพสต์ที่ 2

ได้รับโปรแกรมแล้ว ขอบคุณพี่ครรชิต ไพศาล มากๆนะครับ ช่วยได้มากๆเลย :D
Bumnoon

ขอบคุณ พี่ ครรชิต ไพศาล มากๆครับ

โพสต์ที่ 3

ได้รับโปรแกรมแล้ว ขอบคุณพี่ครรชิต ไพศาล มากๆนะครับ ช่วยได้มากๆเลย :D
ล็อคหัวข้อ