ขอคาระวะ 3 จอก ให้กับพี่มนตรี และทีมงาน Thaivi ทุกท่าน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
กระทิงแดง
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ขอคาระวะ 3 จอก ให้กับพี่มนตรี และทีมงาน Thaivi ทุกท่าน

โพสต์ที่ 1

ต้องขอขอบคุณ พี่มนตรี และทีมงานที่หากิจกรรม เช่น การบัญชีในครั้งนี้ มาให้ความรู้กับชาว VI ทำให้ผมกลับมาหลับสบาย เพราะเนื้อหาแน่นมาก
แล้วก็ทำให้ผมมีความรู้เพิ่มขึ้น (ความโง่น้อยลง)

ขอบคุณครับ
Supra

โพสต์ที่ 2

:roll:  :wink:

เกือบกลับบ้านไม่ถูก   แต่ทีมงานและพี่มนเยี่ยมมากครับ  อยากให้มีโครงการดีๆๆอย่างอื่นๆๆอีก   คุ้มค่ากับเงินและเวลามากครับ :evil:  :twisted:    

ต้องเดบิตกะเครดิตบ่อยๆๆซะแล้วเด้วจะได้ไม่ลืม :twisted:  :twisted:
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

ยินดีด้วยครับ ท่านมน โห มีคนชื่นชมขนาดนี้ ท่านเดินมาถูกทางแล้วครับ

มีคนเขาบอกว่า ไม่ทานบารมีใดจะดีเท่ากับการให้ปัญญา
ก้อนหิน
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 4

ชื่นชมด้วยครับ แนะนำให้ไปเปิด แข่งกับอาจารย์ อุ๊ อาจารย์ ช่วง อิอิอิ :D
varanchai

โพสต์ที่ 5

ตกลงเมื่อวานเย็นต้องมีสาวกคนสุดท้ายแห่งปัญจวัคคีหรือเปล่าครับพี่มน  :D  สงสัยพี่ต้องเจ็บคอแน่เลย

ขอขอบคุณพี่มนที่ช่วยย่อยอะไรที่ยากๆให้รับประทานง่ายขึ้นสำหรับผมนะครับ
Saran

โพสต์ที่ 6

ผมเรียนรุ่นที่ 1 ตอนจบ อ.ต้องใช้ยาดมช่วย  :o

ไม่รู้จบรอบนี้แล้ว อ.มน เป็นไงบ้างครับ

ขอขอบคุณ อ.มน กับพี่ทีมงานที่ได้สร้างสรร สิ่งดีๆ ให้กับทุกๆ คนด้วยครับ

เดบิต ปัญญา เข้ามา
    เครดิต ความโง่ ออกไป
Raphin Phraiwal

โพสต์ที่ 7

ขอบคุณพี่มนและทีมงานมากครับ
จากผู้ที่ปัญญาน้อยที่สุดของรุ่น
ป.ล. ถึงบ้านแลวครับ
PooH

โพสต์ที่ 8

ขอบคุณ คุณมนตรี และทีมงานครับ
golfene

โพสต์ที่ 9

รอบนี้พี่มนเค้ายังไม่ถึงขั้นต้องใช้ยาดมครับ   ไปเรียนแล้วได้อะไรเยอะๆมาก เลยครับ ขอขอบคุณพี่มนและทีมงาน ที่จัดการอบรมดีๆ อย่างนี้นะครับ
Jinny Wan

โพสต์ที่ 10

ทีมงานทั้งหมด ก็ยินดีค่ะ ที่ได้รู้จักทุกท่าน  และขอบคุณเสียงชื่นชมและคำติชมในแบบสอบถามค่ะ  ฟังแล้วโล่งอกว่าทุกคนได้ในสิ่งที่พี่มนตรีพยายามมากๆ  พรรณจัดเองยังไม่เคยเห็นอาจารย์แบบพี่มนตรีเหมือนกันค่ะ

เมื่อวานมีลูกศิษย์ดีเด่นประจำรุ่น ที่ต้องนับถือด้วยเหมือนกัน

ขอบคุณทุกท่านค่ะ ทั้ง 2 รุ่นเลยค่ะ
DeepTVI

โพสต์ที่ 11

ขอบคุณพี่มนและทีมงานมากครับ
สงสัยต้องใช้เวลาฝึกวิทยายุทธสักพักครับ

สมาชิกใหม่ครับ แต่ได้ไปฝึกยุทธกับเขาด้วย
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 12

ไม่ใช้ยาดมครับ แต่สลบทั้งวัน

รอบเย็น จนถึงหนึ่งทุ่ม ท่านพี่ประสิทธิ์ เพื่อนรักของพี่ฉัตรชัย งงกับการจัดทำงบกระแสเงินสด ผมต้องงัดสรรพวิชาทั้งหมด ยกแม่น้ำทั้งห้า มาให้พี่ท่านจึงผ่านพ้นไปเกือบทุ่มครึ่ง

แต่สบายใจครับ
Raphin Phraiwal

โพสต์ที่ 13

Mon money เขียน: ผมต้องงัดสรรพวิชาทั้งหมด ยกแม่น้ำทั้งห้า
เสียดายครับที่ต้องรีบกลับ ป่านนี้คงได้เข้าถึงแก่นแท้ของงบกระแสเงินสด
โสภณ

โพสต์ที่ 14

ขอบคุณในความกรุณา และ ความทุ่มเท ของคุณมนตรี และทีมงานมากครับ

ผมรู้สึกดีในสิ่งที่ได้รับ และซาบซึ้งโดยเฉพาะคำกล่าวปิดการอบรม

ของคุณมนตรี

ขอบคุณอีกครั้งครับ
Dech

โพสต์ที่ 15

ขอบคุณพี่มนมากๆๆๆๆครับ คุ้มค่ามาก

สำหรับเพื่อนร่วมรุ่นทั้งหลาย สารภาพมาซะ วันนี้ใครมาเก็บ MCS กะ IT  :evil:  :twisted:  ผมยังไม่ได้ตั้งตัวเลย
monn

โพสต์ที่ 16

เมื่อวานก็ว่าจะขอลายเซ็นต์ที่มนเหมือนกันค่ะ แต่เห็นคนมุงกันเยอะเลยไปเข้าห้องน้ำ พอออกจากห้องน้ำก็ลงลิฟท์กลับบ้านเฉยเลย  :cry:
Joey

โพสต์ที่ 17

รอบเย็น จนถึงหนึ่งทุ่ม ท่านพี่ประสิทธิ์ เพื่อนรักของพี่ฉัตรชัย งงกับการจัดทำงบกระแสเงินสด ผมต้องงัดสรรพวิชาทั้งหมด ยกแม่น้ำทั้งห้า มาให้พี่ท่านจึงผ่านพ้นไปเกือบทุ่มครึ่ง

แต่สบายใจครับ

ขอบคุณมากครับกับความพยายามดันบัวใต้น้ำให้พ้นน้ำ ซาบซึ้งมากครับ
ก็อยากยกให้ผมเป็นปัญจวัคคี เลยต้องงัด ปัญจคงคา มาอธิบายถึงจะเข้าใจ
ยังไงล่ะ

อย่างนี้เพื่อนผมไม่กล้าสอนผมแน่แน่เลย แย่เลย

ขอบคุณคุณมน และทีมงาน อีกครั้งครับ
neoman

โพสต์ที่ 18

กลับบ้านผมนอนก่อนเลยครับ    ยอมรับครับว่ามีบางส่วนยังไม่ค่อยเข้าใจ   แต่ผมตั้งใจหาความรู้ศึกษาเพิ่มเติ่มไปเรีอยๆ    เพราะผมเชื่อว่าไม่มีใครเป็นคนโง่  มีแต่คนที่ไม่รู้เท่านั้นครับ  จริงไหมครับพี่มน  555555555555555
DeepTVI

โพสต์ที่ 19

เสียดายครับที่ต้องรีบกลับ
ผมยังงงอยู่เลย นี้ถ้าเพื่อนผมไม่ต้องรีบกลับผมคงต้องรบกวนพี่มนไขข้อข้องใจต่อ

ปล. พอเริ่มดูของจริง ยิ่งมึนไปใหญ่  :?
thaitrade

โพสต์ที่ 20

ผมสมัครเรียนรอบสุดท้าย (รอบที่ 3) เรียบร้อย....
อุ๊บ! อย่างนี้ต้องเรียกตัวเองว่า "ศิษย์รอบสุดท้าย" หรือเปล่าหว่า 555

ปลายเดือนนี้จะเตรียมไป "มึน" กับสาระความรู้ที่คุณมนจะอัดพลังส่งมาให้ด้วยคนครับ

เย้ๆ  :lol:
oaaa19

โพสต์ที่ 21

ขอบคุณพี่มนมากเลยค่ะ ได้ประโยชน์มากจริงๆ

ก่อนไปเรียนก็ลองพยายามอ่านบัญชีไปก่อน เพราะไม่เคยมีพื้นฐานมาเลย แต่อ่านแล้วก็ไม่รู้เรื่องเลย ก็พยายามทู้ซี้อ่านไปต่อเรื่อยๆ หวังว่าจะเข้าใจขึ้นมาบ้าง ก็งงอยู่ดีนั่นแหละ

พอหลังจากจบcouse แล้วนะพี่ เอาใหม่อ่านใหม่อีกครั้งเลยตั้งแต่แรก โห... ในที่สุดก็รู้เรื่องแล้วววว  ดีใจมากๆเลย การไปเรียนครั้งนี้ทำให้จับประเด็นได้

ต่อไปนี้ก็ตั้งใจอ่านเกี่ยวกับบัญชีไปเรื่อยๆค่ะพี่ ขจัดความไม่รู้ของตัวเอง ขอบคุณพี่มน และ ทีมงาน จริงๆค่ะ
ล็อคหัวข้อ