LPN

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Nominee
ผู้ติดตาม: 0

LPN

โพสต์ที่ 1

มีใครถือ LPN อยู่บ้างครับ ราคาลงมาจาก 48 บาท มาอยู่ที่ 38 บาทเอง ดูจากกำไรก็โตในสัดส่วนที่ดีมาก ปันผลประมาณ 2-3 บาทต่อปี มีใครสนใจตัวนี้หรือถืออยู่บ้างครับ ขอถามความเห็นหน่อยครับ
บุคคลทั่วไป

LPN

โพสต์ที่ 2

ไม่ได้ถือครับ แต่ก็สนอยู่ เพราะขึ้นคอนโดกี่โครงการก็ขายเรียบวุธเลยครับ
Shaihalud
Verified User

LPN

โพสต์ที่ 3

ดูย้อนหลัง หนี้ของบริษัทลดลงทุกปี กําไรก็ดี อีกอย่างโครงการส่วนใหญ่จะเน้นลูกค้าระดํบล่าง ทําให้มีกําลังซื้อมาก ปันผลก็จ่ายสมํ่าเสมอ
ผมมีอยู่ 3600 หุ้น เฉลี่ยที่ 45.50 บาท กะจะเข้าไปรับอีกทีี่ประมาณ
35-38 บาทครับ ใครมีความคิดเห็นด้านลบกับ LPN ก็ช่วยเข้ามาบอกด้วยนะครับ ยินดีครับ :D
wpk

LPN

โพสต์ที่ 4

อยากซื้อเพิ่มมาก แต่ไม่รู้จะผันเงินจากหุ้นตัวไหนมา เสียดายทั้งนั้น

วันนี้เด้งมาที่ 44 บาทแล้ว
Nominee

LPN

โพสต์ที่ 5

วันนี้ลงมาอีกแล้ว มีใครเก็บ LPN เพิ่มเข้าport บ้างไหม
Nominee

LPN

โพสต์ที่ 6

วันนี้ลงมาอีกแล้ว มีใครเก็บ LPN เพิ่มเข้าport บ้างไหม
แป๊ะแก่

หมดกำลังใจ

โพสต์ที่ 7

ผมเก็บมาตั้งแต่ 46.50 บาทลงมาจนถึง 42 บาท ลงได้ลงดี เห็นทุกโบรกเชียร์กันมาก บอกว่าดี ๆ แต่ราคาก็ เลว ๆ หมดกำลังใจเก็บแล้วครับ โหดแสบจริง ๆ
ล็อคหัวข้อ