SUC กำไรไตรมาสสองคาดการณ์กันดีกว่าไตรมาสหนึ่งไหม

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
june1500
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

SUC กำไรไตรมาสสองคาดการณ์กันดีกว่าไตรมาสหนึ่งไหม

โพสต์ที่ 1

ท่ามกลางกำลังซื้อที่ตกต่ำภายในประเทศ
จะมีผลกระทบต่อผลกำไรไหม ขอบคุณครับ
uI7J3w
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

อันนี้ต้องดูว่าจีนนั้นมีอัตราการเติบโตมากขนาดไหน

ส่วนตัวคาดว่ากำไรน่าจะ ทรงๆกับ Q1 หรือไม่ก็ลดลงนิดหน่อยครับ
แต่รวมๆแล้วน่าจะได้กำไรที่ก้าวกระโดดนะครับ
โพสต์โพสต์