ใครถือหุ้น TWFP บ้างครับ วันพฤหัสมีคนเอาออฟเฟอร์มาขู่ 19500

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ผู้ถือหุ้น TWFP
ผู้ติดตาม: 0

ใครถือหุ้น TWFP บ้างครับ วันพฤหัสมีคนเอาออฟเฟอร์มาขู่ 19500

โพสต์ที่ 1

หุ้นที่ 90 บาท
หนาวเลยครับ
เพราะตัวนี้สภาพตล่องน้อยซื้อขายวันละประมาณ 2000

มาช่วยกันหน่อยครับ
กลัวจนปัสสาวะจะราดเลยครับ
ถ้าขายลงมาสงสัยถึง 80 บาทแน่เลยครับ

กัวเจงๆคับ
SKULL

โพสต์ที่ 2

ไม่ต้องกลัวหรอกครับ

ตั้ง offer ไว้ หลอก ไม่ ขายก็ได้

แต่ อย่า bid โผล่ มาแล้วกัน

จะ กุด หัวให้ดู

93 แน่จริง bid มา
ผู้ถือหุ้น TWFP

โพสต์ที่ 3

พี่ทำไมมาขู่กันอย่างงี้ละครับ
ถือไว้เยอะแล้วยังงกอีก
ดูคนอื่นเขาซิครับ
ซื้อตุนๆไว้แล้วก็เชียร์ให้มันวิ่ง

นี่พี่เล่นตุนๆไว้แล้วมากดๆๆๆ

มันโหดเกินไปนา
Shaihalud
Verified User

โพสต์ที่ 4

เห็นมาร์ผมบอกว่าไม่เคยจ่ายปันผลซักบาทครับ มีแต่ประกาศว่าจะจ่ายแต่ไม่เคยเลย ผมถืออยู่พักหนนึ่งปล่อยไปแล้วครับ เพราะเช็กใน settrade.com ก็บอกว่าไม่ได้จ่ายมา 2 ปีแล้ว มีใครเคยได้รับปันผลจากหุ้นตัวนี้หรือเปล่าครับ เพราะเห็นว่าจ่ายปันผลเว่อจริงจริง 18 บาทต่อปีทั้งที่หุ้นราคา 90 บาทเอง
ddfccvcvc

cxvxcvxvcxgfg

โพสต์ที่ 5

02-Apr-02 23-Aug-02 03-Apr-03
1.75 9 7
ล็อคหัวข้อ