rk เป็นหุ้นในตลาดใหม่ใช่ไหมคับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
hot
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

rk เป็นหุ้นในตลาดใหม่ใช่ไหมคับ

โพสต์ที่ 1

ลองค้นดูเข้าตลาดปี2546
ipoตอนเข้าตลาดเท่าไรคับ

ทีแรกผมคิดว่าอยู่กลุ่มฟื้นฟูเสียอีก

หุ้นในตลาดเยอะจริง  จำไม่หมด
TheGodFather

โพสต์ที่ 2

ใช่ครับ..... เป็นหุ้นในตลาด MAI

(เวลาเขียนชื่อตลาดนี้ ผมชอบพิมพ์ชื่อภาษาอังกฤษ หรือเรียก "เอ็ม - เอ - ไอ" มากกว่าใช้ภาษาไทยว่า "ใหม่" เพราะกลัวคนอ่านแล้วเข้าใจผิด นึกว่าบ้านเรามี New Stock Market ฮ่าๆ)  :lol:

เรื่องหุ้นเหมือนฝึกภาษาอังกฤษแหละครับ ต้องค่อยๆ ใช้ไปวันละนิดละหน่อยทุกวัน แล้ววันหนึ่งคุณจะรู้สึกว่าคุณจำชื่อหุ้นและปัจจัยพื้นฐานของเขาเยอะแยะมากมายขนาดนั้นได้ไง......
"โอม ชัมลาภา จาเลน ไนเยน สวาหะ ประสิทธิเม"

My Weblog : http://www.kwanchai.org/weblog
hot

โพสต์ที่ 3

rk  แปลกจังวิ่งขึ้นมาเลยแฮะ
phobenius

โพสต์ที่ 4

หุ้นอินซาย
jaychou

โพสต์ที่ 5

ท่านมัฟฟิน!! รายงานผลประกอบการณ์ด่วน
โพสต์โพสต์