AMC มันดีกว่า TMT ตรงไหน ราคามันวิ่งมากกว่ากันเยอะเลย

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
Tong_Tong
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

AMC มันดีกว่า TMT ตรงไหน ราคามันวิ่งมากกว่ากันเยอะเลย

โพสต์ที่ 31

ตัวนี้น่าจัดเข้าในร้อยคนร้อยหุ้นไหมครับ

ตอนนี้เป็นไงครับ  ราคาสาละวันเตี้ยลง เลยนะครับตัวนี้  

ใครมีข้อมูลขอแชร์หน่อยสิครับ
Tong_Tong
Verified User

โพสต์ที่ 32

ม๊อด ครับ  ให้อยู่ใน 100 หุ้นไม่ได้เหรอครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
1154
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 33

ผมเคยฟังเจ้าของมาสัมภาษณ์ในรายการefinradio
ฟังแล้วซื้อตั้งแต่วันนั้นเลย3.5แล้วราคาก็ขึ้นมาเรื่อยๆจน4.1คับ