visit company SE-ED ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
IR_SE-ED
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 91

สวัสดีเพื่อน ๆ ชาว Thai VI ทุกท่าน

ต้องขออภัยเพื่อนๆ สมาชิกที่ตอบคำถามช้าครับ พอดีวันนี้ไปร่วมงานเปิด Thailand Electronics and industrial  Technology 2007 ที่ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์  ซึ่งซีเอ็ด เป็นผู้จัด (ภายในงานมีการแสดงผลิตภัณฑ์อีเล็คทรอนิค และอุตสาหกรรม , ระบบ CCTV และระบบความปลอดภัยต่าง ๆ , GPS day ระหว่าง 12 15 กรกฏาคม หากเพื่อนสมาชิกท่านใดว่างก็ขอเรียนเชิญร่วมงาน)

1 เรียน คุณ woody จำนวน 2 ที่นั่ง คิดว่าพอรับได้ครับ ถ้ารถบัสเต็มจริงๆ นั่งรถไปพร้อม ทีมงาน IR SE-ED ก็ได้ครับ ถ้าคุณ woody มีเวลาว่างและสะดวกที่จะร่วมงาน ทีมงาน IR SE-ED ก็อยากให้ร่วมเดินทางไปด้วยกันครับ

2 เรียน คุณ sattaya เรื่องที่จอดรถนั้น จริง ๆ แล้วสะดวกทั้งอาคารเนชั่น และ ศูนย์กระจายสินค้าบริษัท  (วันเสาร์ สำนักงานในอาคารเนชั่น ส่วนใหญ่จะไม่ทำงานครับ) เพียงแต่เดิม ทีม IR SE-ED กำหนดรถตู้ไว้ประมาณ 2 คันเท่านั้น ส่วนสมาชิกที่เหลือให้ขับรถตามกันไป แต่เนื่องจากสมาชิกที่จะร่วม Company Visit  จำนวนมาก ก็เกรงว่าขบวนรถจะยาวเกินไป และอาจจะไม่สะดวกกับเพื่อนสมาชิก ทีม IR ก็พยายามติดต่อรถบัสอยู่เพื่อให้เพื่อนสมาชิก ไปพร้อม ๆ กัน ครับ

3 เพื่อนสมาชิกที่ยังไม่ได้ ยืนยัน การเข้า Company Visit รบกวนติดต่อ ทีม IR SE-ED ได้ทุกช่องทาง

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
หน่วยงานนักลงทุนสัมพันธ์
Investor Relation
SE-EDUCATION PCL.
[email protected]
http://corporate.se-ed.com
Tel 02-739-8000 # 8
woody
Verified User

โพสต์ที่ 92

IR SE-ED เขียน:
1 เรียน คุณ woody จำนวน 2 ที่นั่ง คิดว่าพอรับได้ครับ ถ้ารถบัสเต็มจริงๆ นั่งรถไปพร้อม ทีมงาน IR SE-ED ก็ได้ครับ ถ้าคุณ woody มีเวลาว่างและสะดวกที่จะร่วมงาน ทีมงาน IR SE-ED ก็อยากให้ร่วมเดินทางไปด้วยกันครับ
ขอบพระคุณทางทีมงานเป็นอย่างสูงครับ
Impossible is Nothing
Tiger

โพสต์ที่ 93

รบกวนถ้ายังมีที่ว่าง

ขอเป็น waiting list 2 ที่นะครับ

พร้อมที่จะขับรถไปเองครับ

ขอบคุณครับ
ต้องเรียนรู้ให้ได้
Li .. Zhi .. Ren
woody

โพสต์ที่ 94

Tiger เขียน:รบกวนถ้ายังมีที่ว่าง

ขอเป็น waiting list 2 ที่นะครับ

พร้อมที่จะขับรถไปเองครับ

ขอบคุณครับ
เราก็ว่าแล้วว่ารายชื่อมันดูไม่สมบูรณ์ ฮิฮิ
Impossible is Nothing
IR_SE-ED

ขอชี้แจงรายละเอียด SE-ED Company Visit เพิ่มเติม

โพสต์ที่ 95

เรียนเพื่อนสมาชิก Thai VI ทุกท่าน

หน่วยงานนักลงทุนสัมพันธ์ ขอชี้แจงรายละเอียด Company Visit เพิ่มเติมดังต่อไปนี้

1. หน่วยงานนักลงทุนสัมพันธ์ ขอแจ้งเพื่อนสมาชิก ปิดรับการลงชื่อเข้าร่วมงาน Company Visit ในวันอาทิตย์ที่ 15 กรกฎาคม 2550 เวลา 18.00 น. นี้เท่านั้น

2. เพื่อนสมาชิกที่มีนามแฝงดังรายนามด้านล่าง ขอความกรุณาท่านแจ้งยืนยันการเข้าร่วม Company Visit ผ่านช่องทางต่าง ๆ ภายในวันอาทิตย์ที่ 15 กรกฎาคม 2550 เวลา 18.00 น. เท่านั้น โดยแจ้งชื่อ นามสกุลจริง  เพื่อให้ทางหน่วยงานนักลงทุนสัมพันธ์ ได้ทราบจำนวนเพื่อนสมาชิกที่จะ Company Visit ที่แน่นอน อนึ่งหากท่านยังไม่ได้แจ้งยืนยันภายในวันเวลาดังกล่าว ซีเอ็ด ขอสงวนสิทธิ ถือว่าเพื่อนสมาชิกสละสิทธิการเข้า Company Visit
ake3004
BHT
bornsiam
Buchi
GTA
Kasidisw
mikides
odacroniandevil
oo  จำนวน 2 ที่
owen
pallas
pekk
picatos
somsaky
Value_chain
xplorer
น้ำครึ่งแก้ว
เพื่อน

3. หน่วยงานนักลงทุนสัมพันธ์ จะแจ้งรายชื่อผู้เข้าร่วม Company Visit อย่างเป็นทางการในวันจันทร์ที่ 16 กรกฎาคม 2550  (ขณะนี้ มีเพื่อนสมาชิก ยืนยันการเข้าร่วมงานจำนวน 60 ท่าน)

4. เพื่อนสมาชิก สามารถส่งคำถามถึงฝ่ายบริหาร เป็นการล่วงหน้าได้ทาง PM, e-mail : [email protected] , Tel 02-739-8000 กด 8 , Fax 02-739-8699  ได้ทุกช่องทาง

birdy

โพสต์ที่ 96

ขออีก1 ที่ ได้ไหมครับ [email protected]
IR_SE-ED

โพสต์ที่ 97

birdy เขียน:ขออีก1 ที่ ได้ไหมครับ [email protected]
เรียน คุณ Birdy

ยินดีค่ะ เพื่อนสมาชิกบางท่านติดภาระกิจ ขอสละสิทธิ.... รบกวนคุณ Birdy แจ้งชื่อ - นามสกุล ผ่านช่องทาง pm หรือ, [email protected]  ภายในวันอาทิตย์ที่ 15 กรกฎาคม เวลา 18.00 น.  เพื่อเป็นการยืนยันการเข้าร่วม Company Visit ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

simple

ขอสมัครอีก 2 ที่ได้ไหมครับ

โพสต์ที่ 98

ขอสมัครไปวันที่ 21 ก.ค. นี้อีก 2 ที่ได้ไหมครับ [email protected]
IR_SE-ED

Re: ขอสมัครอีก 2 ที่ได้ไหมครับ

โพสต์ที่ 99

simple เขียน:ขอสมัครไปวันที่ 21 ก.ค. นี้อีก 2 ที่ได้ไหมครับ [email protected]

ยินดีค่ะ รบกวนแจ้งชื่อ ผ่าน pm ,[email protected] ด่วนนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
IR_SE-ED

ขอชี้แจงรายละเอียด SE-ED Company Visit เพิ่มเติม

โพสต์ที่ 100

สวัสดีเพื่อน ๆ สมาชิก ThaiVI ทุกท่าน

หน่วยงานนักลงทุนสัมพันธ์ ขอชี้แจงรายละเอียด SE-ED Company Visit ดังต่อไปนี้

รายละเอียด SE-ED Company Visit กรุณาคลิก
http://www.se-ed.com/ir/CompanyVisit.html

ภายหลังการปิดรับลงทะเบียน Company Visit มีสมาชิกเข้าร่วมโครงการจำนวน 81 ราย ดังรายชื่อดังต่อไปนี้
ข้อมูล Update 16 กรกฎาคม 2550 เวลา 18.00 น.

รายชื่อสมาชิก เข้าร่วม Company Visit (เรียงตามตัวอักษร)

aa1803
ADAM SMITH จำนวน  2 ท่าน
ake3004
alexx
bikkii
Birdy
bummy
Cando จำนวน  2 ท่าน
chut
cuboty
david
dino จำนวน  2 ท่าน
EAKEPON
ElleT   จำนวน  3 ท่าน
GTA
house
Jibjoy ** ลงทะเบียนที่ศูนย์กระจายสินค้า
Jidapa ** ลงทะเบียนที่ศูนย์กระจายสินค้า
kao
kok2029   จำนวน  2 ท่าน
leksmile
longlife
mi-muk
monn   จำนวน  2 ท่าน
Noonino
NT   จำนวน  2 ท่าน
nuttachk
nz
oatty
oo   จำนวน  2 ท่าน
pallas จำนวน  2 ท่าน
Pekk
picatos
polly
punthep
R2D2
rean
sangvarn_i
sattaya ** ลงทะเบียนที่ศูนย์กระจายสินค้า
Simple จำนวน  3 ท่าน
Somsakr ** ลงทะเบียนที่ศูนย์กระจายสินค้า
taro23     จำนวน  2 ท่าน
tatandchin
terati20
Tiger   จำนวน  3 ท่าน
v-sukit
wazzu จำนวน  2 ท่าน
Windy   จำนวน  2 ท่าน
Woody   จำนวน  2 ท่าน
worapot_ta
กระทิงแดง
ตาหมูอ้วน   จำนวน  2 ท่าน  
เพื่อน
สามัญชน
โสภณ
โอ@
คุณจักรินทร์
คุณพลกฤษณ์
คุณพิกุล
คุณภคพงศ์
คุณสุรศักดิ์

รวมสมาชิกทั้งสิ้น  81 ท่าน (ลงทะเบียนที่ศูนย์กระจายสินค้า 4 ท่าน , ลงทะเบียนที่อาคารเนชั่น 77 ท่าน)

เพื่อให้เป็นไปตามมาตรการความปลอดภัยของศูนย์กระจายสินค้า ขอความกรุณานักลงทุนปฏิบัติดังต่อไปนี้ในระหว่างเยี่ยมชมศูนย์กระจายสินค้าโดยเคร่งครัด (ซีเอ็ด ขอสงวนสิทธิในการอนุญาตให้เข้าบริเวณศูนย์กระจายสินค้า)

นักลงทุน / เพื่อนสมาชิก ที่มิได้แจ้งชื่อลงทะเบียนไว้ล่วงหน้า ซีเอ็ด ไม่อนุญาตให้เข้าบริเวณศูนย์กระจายสินค้าของบริษัท และขณะอยู่ในศูนย์กระจายสินค้ากรุณาติดบัตรอนุญาต ตลอดเวลา
นักลงทุนกรุณาสวมรองเท้าหุ้มส้น ,รัดส้น หรือรองเท้าผ้าใบ เข้าบริเวณศูนย์กระจายสินค้า ห้ามสวมรองเท้าแตะ เข้าบริเวณศูนย์กระจายสินค้าของบริษัท
ไม่ถ่ายภาพนิ่ง หรือ ภาพเคลื่อนไหว ด้วยกล้องถ่ายรูป , กล้องโทรศัพท์มือถือ , กล้องถ่ายวิดีโอ หรืออุปกรณ์อื่น ๆ ภายในบริเวณศูนย์กระจายสินค้า
ไม่สูบบุหรี่ ภายในบริเวณศูนย์กระจายสินค้า

กำหนดการ Company Visit

12.30 น 13.00 น. ลงทะเบียนที่ห้องประชุม บี อาคารเนชั่นทาวเวอร์ (หรือ)
13.00 น 13.30 น. ลงทะเบียนที่ศูนย์กระจายสินค้า กิ่งแก้ว
13.00 น. 13.30 น. เดินทางจากอาคารเนชั่นทาวเวอร์ ไปยังศูนย์กระจายสินค้า กิ่งแก้ว
13.30 น 14.30 น. เยี่ยมชม การดำเนินงานของศูนย์กระจายสินค้า กิ่งแก้ว
14.30 น. 15.00 น. เดินทางจากศูนย์กระจายสินค้า กับอาคารเนชั่นทาวเวอร์
15.00 น. 15.45 น. ชมวิดีโอแนะนำบริษัทฯ พร้อมรับประทานอาหารว่าง
15.45 น. 18.00 น.. พบปะผู้บริหาร

ท่านนักลงทุนกรุณาตรงต่อเวลา
ท่านนักลงทุนที่นำรถยนต์มาอาคารเนชั่น สามารถจอดรถที่อาคารจอดรถชั้น 3 -10 และกรุณาขึ้นลิฟท์อาคารจอดรถไปที่ชั้น 11
ท่านนักลงทุนที่มิได้นำรถยนต์มาอาคารเนชั่น กรุณาเข้าอาคารเนชั่นที่ชั้น 1 ด้านร้าน 7-11
ท่านนักลงทุนไม่ต้องแลกบัตรขึ้นอาคาร โดยแจ้งต่อเจ้าหน้าที่  ซีเอ็ด ซึ่งติดบัตร Staff สีน้ำเงินบริเวณ ชั้น 1 และชั้น 11 อาคารจอดรถ
การลงทะเบียน จะใช้ชื่อ-นามสกุลจริงเท่านั้น (เอกสารลงทะเบียนจะไม่ได้ระบุ นามแฝง )
ด้วยมาตรการรักษาความปลอดภัยของอาคารเนชั่น กำหนดให้มีการตรวจค้นรถยนต์ หรือ ผ่านอุปกรณ์ตรวจค้นโลหะ
การเดินทางจากอาคารเนชั่น ไปยังศูนย์กระจายสินค้า โดย รถบัสเล็ก จำนวน 2 คัน และ รถตู้ จำนวน 3 คัน รองรับสมาชิกได้จำนวน 87 ที่นั่ง ขอความกรุณาสมาชิกเดินทางด้วยรถบัส และ รถตู้เท่านั้น
ศูนย์กระจายสินค้าฯ ช่วงบ่าย อากาศค่อนข้างร้อน ท่านนักลงทุนควรสวมเสื้อผ้าแบบสบาย ๆ หากเป็นเสื้อนาโนจะช่วยได้มาก

ในวัน Company Visit หากท่านนักลงทุนไม่ได้รับความสะดวก หรือ ท่านมีการเปลี่ยนแปลงใด ท่านสามารถติดต่อ มือถือ : คุณวชิรธรรม ที่เบอร์ 081-734-5858

อนึ่ง หากท่านสมาชิกมีคำถามถึงฝ่ายบริหาร ท่านสามารถส่งคำถามเป็นการล่วงหน้าได้ตามช่องทางดังต่อไปนี้
1. PM : IR SE-ED
2. e-mail : [email protected]
3. Tel 02-739-8000 กด 8
4. Fax 02-739-8699

ภาพประจำตัวสมาชิก
MO101
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 101

ขอไปด้วยคนครับ
ไม่ทราบว่าัยังทันไหมครับ

แจ้งผ่าน ir @ se-ed.com แล้วครับ
August

โพสต์ที่ 102

ฝากถึงสมาชิกที่มีโอกาสไป  เก็บมาเล่าให้ฟังด้วยนะครับ
IR_SE-ED

โพสต์ที่ 103

สวัสดีเพื่อนสมาชิก Thai VI ทุกท่าน

1.เรียน คุณMO101
IR SE-ED ตอบทาง e-mail แล้วค่ะ

2. เพื่อนสมาชิกหลายท่านสอบถามว่า ห้องประชุม บี อยู่ชั้นใด
IR SE-ED ขอแจ้งว่า  ห้องประชุม บี ชั้น 9 อาคารเนชั่น หรือ ชั้น 11 อาคารจอดรถ โดยเจ้าหน้าที่ซีเอ็ด (ติดบัตร "Staff" สีน้ำเงิน) จะยืนประจำที่ชั้น 1 อาคารเนชั่น และ ชั้น 11 อาคารจอดรถ เพื่อคอยต้อนรับเพื่อนสมาชิก นอกจากนั้นจะมีป้ายชี้เส้นทาง ติดโดยตลอดทางค่ะ ไม่ต้องกลัวหลงนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
IR_SE-ED

ชี้แจ้งการเดินทางจากสถานีรถไฟฟ้า BTS

โพสต์ที่ 104

เรียน  เพื่อนสมาชิกที่สอบถามการเดินทางจากสถานีรถไฟฟ้า BTS

แผนที่อาคารเนชั่น  - ศูนย์กระจายสินค้า Download ได้ที่นี่

http://www.se-ed.com/ir/CompanyVisit.html

ท่านนักลงทุนสามารถโดยสารรถประจำทางจากสถานีรถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช มายังอาคารเนชั่นทาวเวอร์  โดยรถโดยสารประจำทางสายต่อไปนี้ค่ะ

-  สาย 46
-  สาย 48
-  สาย 132
-  รถปอ. สาย 552

เพื่อความสะดวก ทางทีมงานขอแจ้งข้อมูลเพิ่มเติมเรื่องเส้นทางดังนี้นะคะ
ระหว่าง BTS อ่อนนุชมายังอาคารเนชั่น ท่านจะผ่านสี่แยกบางนาซึ่งเป็นจุดสังเำกตใหญ่  และจากสี่แยกมาประมาณ 2 กม. กรุณาสังเกตห้างเซ็นทรัลบางนา  จากนั้นอีกประมาณ 1.5 กม. ก็จะถึงตึกเนชั่น โดยท่านสามารถลงรถเมล์ตรงป้ายสะพานลอยหน้าตึกเนชั่นได้เลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ แล้วพบกันพรุ่งนี้นะค่ะ
por_jai

โพสต์ที่ 105

8) ดู IR ของ SE-ED ทำงานแล้วไม่สงสัยเลยว่า
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า

โพสต์ที่ 106

รูปภาพ

ช่วยแปะครับ
" ชีวิตไม่เคยขาดความหวาน "

โพสต์ที่ 107

รูปภาพ

ขับมาตรงเส้นถนนหลัก ก่อนแล้วพอผ่าน central บางนา จะเจอสะพานข้าม
แยก  พอเห็นสะพานข้ามแยกแล้วให้ชิดซ้าย เข้าเส้นใน ขับไปนิดหน่อยจะ
เจอสะพาน U-turn กลับมาที่หน้าตึก nation พอดีครับ
" ชีวิตไม่เคยขาดความหวาน "
IR_SE-ED

ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิก Thai VI

โพสต์ที่ 108

สวัสดีเพื่อนสมาชิก Thai VI ทุกท่าน

ฝ่ายบริหาร และ หน่วยงานนักลงทุนสัมพันธ์ บริษัท ซีเอ็ดยูเคชั่น จำกัด (มหาชน)  ขอขอบคุณเพื่อนสมาชิก Thai VI ทุกท่านที่ให้ความสนใจในงาน SE-ED Company Visit จำนวนมากถึง 82 ท่าน  โดยสละเวลาเข้าเยี่ยมชมศูนย์กระจายสินค้า และ พบปะผู้บริหารของบริษัทฯ ตั้งแต่เวลา 12:30 น. 20.00 น.

หากมีข้อบกพร่องใด ๆ ต้องขออภัยต่อเพื่อนสมาชิกไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ
กระทิงแดง

โพสต์ที่ 109

:cool:  :cool:  :cool:
ต้อนรับได้ดีมากครับ
"The enemy is a very good teacher" Dalai Lama
"Confidence doesn't come from being right all the time; it comes
from surviving the many occasions of being wrong." B.N. Steenbarger
"Luck is where preparation meets opportunity"
sattaya

โพสต์ที่ 110

ประทับใจมากครับ  :cool:
ตั้งแต่การต้อนรับของ รปภ.หน้าศูนย์ฯ พี่ๆทีมงาน และเจ้าหน้าที่ที่บรรยายและตอบคำถามในศูนย์ฯ รวมถึงทีมงานและผู้บริหารที่อาคารเนชั่นก็เป็นกันเองมาก
สติมา ปัญญาเกิด
kok2029

โพสต์ที่ 111

ขอบคุณหมอสามัญชน และทีงาน SE-ED ทุกท่านครับ
GTA

โพสต์ที่ 112

ประทับใจมากครับ
oo

โพสต์ที่ 113

ขอบคุณพี่หมอมากครับ พี่หมอขยันมากๆ ตอนจะกลับเจอพี่หมอในห้องน้ำ พี่หมอถามว่าจะไป บริษัทไหนต่อ  ไอ้ผมก็งงๆ ตอบไปว่าไม่ไปแล้วครับ เดี๋ยวกลับบ้าน   พอได้ยินพี่อีกคนตอบเลยเข้าใจว่าพี่หมอคงถามว่า อยากไปบริษัทไหนต่อ มากกว่า :oops:  :lol:
ตาหมูอ้วน.

โพสต์ที่ 114

ขอบคุณมากครับ :)
VI ฝึกหัด
chut

โพสต์ที่ 115

มีใครสังเกตไหมครับ
ว่าตลอดเวลาที่คุณทนงพูด
คุณทนงยืนพูดต่อเนื่อง โดยไม่เข้าห้องน้ำ และไม่จิบน้ำแม้แต่นิดเดียว ตั้งแต่ 16-20 น.  :shock: ผมทึ่งมากเลยครับ
david

โพสต์ที่ 116

ขอบคุณหมอสามัญชน และทีงาน SE-ED ทุกท่านครับ
1.My Facebook page, https://www.facebook.com/pages/Kitichai ... 5514051589.
2.U may follow my stock comment via http://twitter.com/value_talk
3.กระทู้ที่โพสท์นี้เป็นความเห็นส่วนตัว การซื้อขายหุ้นขึ้นอยู่กับการใช้วิจารณญาณของแต่ละคน
bummy

โพสต์ที่ 117

ต้อนรับได้อย่างอบอุ่น ตอบคำถามได้อย่างชัดเจน รู้สึกประทับใจมาก ขอบคุณคุณทนง และทีมงาน SE-ED ทุกๆท่านค่ะ :bow:  :bow:  :bow:
Yes, I can
dino

โพสต์ที่ 118

8) ขอคารวะพี่หมอ"ศรราม"ครับ :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow: :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow: :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:  :bow:

8) ขอขอบคุณบริษัทฯ ทั้งคุณทนงและทีมงานทั้งหมดครับ :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool: :cool:  :cool:  :cool:  :cool:  :cool:

8) อยากไปเยี่ยมบริษัทฯ CMO กะ CP7-11 ครับ
alexx

โพสต์ที่ 119

ขอบคุณ ทีมงาน IR SE_ED ที่ต้อนรับแบบอบอุ่นและเป็นกันเอง และ พี่หมอ

ที่ประสานงาน  และเพื่อนๆทุกๆคนครับ :cool:  :cool:  :cool:
NT

โพสต์ที่ 120

มาทักทายคุณ Alexx   :D  และขอบคุณทาง SE-ED และทีมงาน ThaiVI ที่ช่วยประสานงาน Company Visit ครั้งนี้ครับ