สอบถามเรื่องหนังสือของพี่ WEB หน่อยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
wee1
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

สอบถามเรื่องหนังสือของพี่ WEB หน่อยครับ

โพสต์ที่ 1

พอดีเห็นตอนนี้มีหนังสือ buffetology ออกมา ไม่ทราบว่าเล่มนี้ใช่เล่มเดียวกับที่คุณ WEB เคยแปลหรือป่าว แล้วตอนนี้ยังมีหนังสือ NEW buffetology ที่พี่ WEB แปลหรือปล่าวครับพอดีอยากจะได้มาอ่านนะครับ ลองหาตามร้านแล้วไม่เจอเลย
ปล. พอดีโพสต์ในห้องร้อยคนร้อยเล่มไม่ได้เลยมาโพสต์ที่นี่แทน
Tic
Verified User

โพสต์ที่ 2

มีที่ se-ed ทุกสาขาครับ ถ้าหมดสั่งที่ se-ed 3-4 วันก็มาครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
cryptonian_man
Verified User

โพสต์ที่ 3

หนังสือการลงทุนใน SE-ED โดยเฉพาะแนวVI เขาชอบเอาไปวางไว้ล่างๆ แอบไว้ตามซอกๆ ให้ค้นหาอ่ะครับ

หาไม่เจอบอกพนง. ก่อนครับ แต่ผมส่วนใหญ่ค้นหาในแถวล่างๆ ก่อนครับ ชอบเจอวางไว้ ซุกไว้แถวนั้น
เขาว่า "หลังจากปากพองจากการดื่มนมร้อน เราจะเป่าโยเกิร์ตให้เย็นก่อนตักเข้าปาก"
แต่ทำไมตรูไม่เข็ด เคาะขวาไวตลอดเนี่ย
wee1

โพสต์ที่ 4

ลองไปที่ศูนย์หนังสือจุฬาไม่มีนะครับ ถาม se-ed ก็บอกไม่มีหนังสืออะครับ
WEB
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 5

หนังสือเล่มแรกๆที่ผมแปลอาจไม่มีวางในร้าน SE-ED แล้วครับ  แต่ถ้าสั่งซื้อที่ SE-ED แล้วมารับวันหลัง  น่าจะยังสั่งได้ครับ  เมื่อสักครู่ ผมลอง SEARCH ที่ SE-ED.COM  ก็ยังมีครบทุกเล่มครับ
ทุ่มเททุกสิ่งให้แก่ความฝันซึ่งมีแต่คุณเท่านั้นที่มองเห็น

http://WarrenBuffettFan.blogspot.com/
Radio

โพสต์ที่ 6

เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ผมไปหาซื้อหน้งสือที่คุณ WEB แปลเล่มหนึ่ง
ปรากฏว่าไม่มีก็เลยให้เขาหาจากสาขาอื่น ไปช่วง 4 โมงเย็นวันเสาร์
ปรากฏว่าได้รับโทรศัพท์เมื่อกี้นี่ว่าได้หนังสือแล้ว ( บ่ายโมงวันอังคาร)
ดังที่ผู้บริหารของ SE-ED ให้สัญญาไว้ว่าจะได้หนังสือภายใน 3 วัน
โพสต์โพสต์