พฤหัสนี้พบพี่ leksmile ทาง moneytalk daily สี่ทุ่ม

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
pp9009
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

พฤหัสนี้พบพี่ leksmile ทาง moneytalk daily สี่ทุ่ม

โพสต์ที่ 31

ผมพลาดไม่ได้ดู เสียดายครับ  ท่านใดพอจะจำรายละเอียดได้ รบกวนช่วยเล่าให้ฟังด้วยครับ  ขอบคุณมากครับ
MinTy

โพสต์ที่ 32

แหมพี่เล็ก

ออก TV ทั้งที ไม่บอกกันมั่งเลยอ่า

เพิ่งมาเห็นใน กระทู้นี้เอง

มีเทปอัดรายการมาให้ดูมะๆ ^^
ภาพประจำตัวสมาชิก
bmw2681

โพสต์ที่ 33

โอ้โห แฟนคลับเยอะจัง แบบนี้ ต้องโทรไปบอกรายการให้นำมา re-run ซะแล้ว รึไม่ก้อตัดมารวบรวมออกแบบ ชิงร้อยชิงล้าน วันหยุด เลยครับ เวลาตลาดหุ้นปิด จะได้ไม่เหงา  :mrgreen:
Every passing minute is a chance to turn it all around
http://bmw2681.wordpress.com
Vangogh

โพสต์ที่ 34

เสียดายจัง รอฟังเทปละกันครับ  :D
Dare to win...