ใครขาย WG ที่ 35 บาท????????????/

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
akekarat
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ใครขาย WG ที่ 35 บาท????????????/

โพสต์ที่ 1

ทำไปได้ เสียดายจัง แล้วใครเป็นผู้โชคดีเนี่ย
ภาพประจำตัวสมาชิก
charnengi
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 2

ใครทุบเล่นๆ เอาฮารึเปล่าครับ
ตอนนี้ คนเริ่มเพี้ยน เหอๆ ไปเลียแผลดีกว่า ขาดทุนไป 20% แล้วปีนี้

รอฟื้น 10% ปีหน้า และ 100% มี 53
vivitawin

โพสต์ที่ 3

ฝนตกอากาศเย็น ไม่น่าเชื่อว่าจะสิ้นคิด ขนาดนั้น  :?
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

:)
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
nathapon_m

โพสต์ที่ 5

พี่ฉัตรชัยได้ไปหรอครับพี่
chatchai

โพสต์ที่ 6

ที่ 35 บาท  ไม่ได้หรอกครับ  แต่ได้ในราคาที่ไม่เคยคิดว่าจะซื้อได้อีก
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
nathapon_m

โพสต์ที่ 7

อ๋อครับ  ตอนนี้ใครมีเงินสดเยอะๆ  ก็คงเลือกหุ้นกันเหนื่อยเลย   :D
สวนหย่อม

โพสต์ที่ 8

เฮ้ย มีแบบเนี้ย ด้วยเหรอ แห้วเลยเรา
ในยามลมแรง แม้แต่ไก่งวงยังบินได้
แต่เมื่อยามลมพัดหวน ผู้ที่อยู่รอดนั้่นคือพญาอินทรี
Shaihalud

โพสต์ที่ 9

อิอิ ไวกันจิงๆนะครับ ขอสารภาพฮะ เปนความผิดพลาดของผมเอง
บอกมาร์ให้ล้างพอร์ต เพราะอยากอยู่แบบสงบๆฮะช่วงนี้  พี่แกก้อไม่ดู ล้างทุกราคาจิงๆ (แตเค้าบอกจะรับผิดชอบให้ฮะ ไม่รู้ยังไง)
เลยโดนไป 1400 หุ้นที่ราคา 35 บาท(ซื้อมา 30 ) ตัวอื่นให้แก ส่งแฟคมาให้ดู ราคาที่ขายก้อโอครับ (หายหน้าซีด)

ไม่รู้จะโทษใคร สับเพร่าเอง โทษฟ้าโทษดินละกัน  :lol:
Luty97
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 10

[quote="Shaihalud"]อิอิ ไวกันจิงๆนะครับ ขอสารภาพฮะ เปนความผิดพลาดของผมเอง
บอกมาร์ให้ล้างพอร์ต เพราะอยากอยู่แบบสงบๆฮะช่วงนี้
หลักของความสมดุล
Jeng

โพสต์ที่ 11

น่าจะเป็นช่วงเต็มพอร์ท มากกว่านะนี่

:8)  :8)  :8)
Shaihalud

โพสต์ที่ 12

tnh   wg   tasco  se-ed  ple   pb  kh  egco   asp  ครับ

เล่นมา 5- 6 ปีฮะ
ที่ล้างตอนนี้ไม่ได้เลิกนะครับ เพียงแต่คิดว่า ไปทบทวนตัวเองตั้งสติและ หาความรู้ให้ตัวเองเพิ่มเติมดีกว่า หลงทางมาพอสมควรครับ  จากที่เคยหาข้อมูล จะซื้ออาไรก้อระวังเต็มที่ กลายเป็นซื้อง่ายๆเ พราะเหมือนกับเอากำไรมาเล่น หลักการก้อเริ่มหลวมๆ  เลยอยากจะเอาตัวเองไปไว้ข้างนอก เหมือนคนมองดวงจันทร์จากนอกบ่อ น่าจะเห็นอะไรมากกว่า
mprandy

โพสต์ที่ 13

ข้อเสียของคนทำงานประจำ..

เพิ่งได้กลับมานั่งดูจอ เสียดายจัง ตอนนี้ 49 แล้ว
ไม่สน return rate เยอะ, ขอแค่ financial freedom ภายใน 14 ปีก็พอ..
------------------------
...

โพสต์ที่ 14

เอาใจช่วยครับ อะไรที่พลาดแล้วก็แล้วไปถือว่าเก็บไว้เป็นบทเรียน

ออกไปตั้งหลักซักพักแล้วกลับมาเมื่อพร้อม เป็นเรื่องธรรมดาครับขอให้อย่าท้อแล้วกัน  :wink:
แมงเม่าบินเข้ากลางใจ
Shaihalud

โพสต์ที่ 15

ขอบคุณ คุณ... ครับ

ไม่คิดมากหรอกคับ ไหงๆ ก้อไหงๆ แล้ว ว่าจะเอาเงินไปซื้อนู่นซื้อนี่ หน่อย
(แอบแฟนซื้อ เดี๋ยวจะโดนข้อหา ทำไมซื้อแต่ของตัวเอง)

เดี๋ยวไว้มาเล่าให้ฟังว่าทาง มาร์ เค้าจะชดใช้ให้ผมยังไง(กลัวผมโกรธ แล้วชวนลูกค้าใหญ่(พ่อผม) เปลี่ยนพอร์ต  )  :lol:
Shaihalud

โพสต์ที่ 16

ต้องขอปรบมือให้มาร์เก็ตติ้งนะครับ รับผิดชอบได้ดีมากๆ ได้ใจสุดๆ

สรุปเค้าจะชดใช้ส่วนต่างที่เสียหาย ให้ที่ 48 - 35 = 13 บาท ครับ

อิอิ เท่ากับวันนี้ ขายเฉลียที่ 48.5 ครับ อิอิ  :lol:
สวนหย่อม

โพสต์ที่ 17

Shaihalud เขียน:ต้องขอปรบมือให้มาร์เก็ตติ้งนะครับ รับผิดชอบได้ดีมากๆ ได้ใจสุดๆ

สรุปเค้าจะชดใช้ส่วนต่างที่เสียหาย ให้ที่ 48 - 35 = 13 บาท ครับ

อิอิ เท่ากับวันนี้ ขายเฉลียที่ 48.5 ครับ อิอิ  :lol:
:B
ในยามลมแรง แม้แต่ไก่งวงยังบินได้
แต่เมื่อยามลมพัดหวน ผู้ที่อยู่รอดนั้่นคือพญาอินทรี
cryptonian_man

โพสต์ที่ 18

เมื่อเช้าตกใจสีแดงเลยปิดหน้าจอไม่กล้าเลยครับ

พอมาดูช่วงบ่ายเห็นราคานี้แล้วลมแทบใส่

ทำไมตรูไม่นั่งเฝ้าหน้าจอเนี่ย วันนี้งานก้อไม่ยุ่ง ดันปล่อยความกลัวเข้ามาบดบัง  

ขอแสดงความยินดีกะผู้ที่เก็บได้ทุกคนครับ
เขาว่า "หลังจากปากพองจากการดื่มนมร้อน เราจะเป่าโยเกิร์ตให้เย็นก่อนตักเข้าปาก"
แต่ทำไมตรูไม่เข็ด เคาะขวาไวตลอดเนี่ย
โพสต์โพสต์