เมืองไทยเป็นอะไรไปแล้วครับนี่ ???

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
CEO
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เมืองไทยเป็นอะไรไปแล้วครับนี่ ???

โพสต์ที่ 1

ขนาดของกินขบเคี้ยวประเภทปราสวรรค์ใส่ซองยังใส่ผงชูรส
พอดีไปกินข้าวนอกบ้านมาเลยแวะซื้อ...เข้มข้นมา 1 ซอง
มาถึงบ้านเอามากินหน้าคอม อ่านเจอ ว่าใส่ผงชูรส เลยต้องโยนทิ้งไปทั้งซอง

ยังดีนะที่เขาเขียนบอกส่วนผสมไว้ครับ

:evil:
การซื้อกิจการอาจไม่ใช่การเทคโอเวอร์ และการเทคโอเวอร์ ก็ไม่จำเป็นต้องเข้าซื้อหุ้น..
harry

โพสต์ที่ 2

ผงชูรสไม่ดีตรงไหนครับ
Expecto Patronum!!!!!!
CEO

โพสต์ที่ 3

คือว่า ผมกินมันได้แต่ไม่เคยเอาชนะมันได้เลยครับ

...
ลองเข้า search engine พิมพ์ ผงชูรส แล้วหาดูซิครับ
มีทั้งคนบอกว่าไม่ดีและไม่ใช่ไม่ดี แต่มันมีประโยชน์ต่อร่างกายตรงไหน ทำไมต้องใส่ในของกินขบเคี้ยวด้วย
การซื้อกิจการอาจไม่ใช่การเทคโอเวอร์ และการเทคโอเวอร์ ก็ไม่จำเป็นต้องเข้าซื้อหุ้น..
CEO

โพสต์ที่ 4

ในโลกนี้มีใครเขาทำกันแบบนี้บ้าง
noone

โพสต์ที่ 5

อาจาร์ยผมกินถูกแล้วจะหัว(สมอง)ชา
ถ้าไม่ได้กินยาแก้ก็จะน๊อคไปเลยครับ

ถ้าคนที่ไม่แพ้ หรือกินจนชอนแล้วก็ไม่น่าจะเป้นอะไรมาก อาจจะแค่คอแห้ง
แต่ถ้าคนที่แพ้ แล้วไม่ทราบไปกินถูกก็อันตรายครับ
@^.^@
ล็อคหัวข้อ