สอบถามเพื่อนๆที่ติดตาม mbk หน่อยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
striker
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

สอบถามเพื่อนๆที่ติดตาม mbk หน่อยครับ

โพสต์ที่ 1

ผมได้ข่าวมาว่า deal ที่บริเวณ tokyu เช่าอยู่ สรุปแล้วครับ โดยจะมีการต่อสัญญาเดิมครับ ไม่ทราบว่าตกลงค่าเช่าพื้นที่ เพิ่มเป็นตารางเมตร เท่าไหร่ครับ แล้ว ระยะเวลาเช่าเป็นอย่างไรครับ
บุคคลทั่วไป

โพสต์ที่ 2

อลงไปถามใน 100 คน 100 หุ้น ดูครับ
Shaihalud
Verified User

โพสต์ที่ 3

เพิ่มค่าเช่าครับแต่ไม่รู้ว่าเท่าไหรสําหรับโตคิว ใน นสพ บอกว่าค่าเช่าจากโตคิวที่เพิ่มขึ้นจะไปปรากฎในงบปี 49 นะครับถ้าผมจําไม่ผิด ลองเช็ค นสพ กรุงเทพธุรกิจ ฉบับวันนี้ได้นะครับ
ล็อคหัวข้อ