ขอความอนุเคราะห์พี่เรื่องหนังสือครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
gold5599
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ขอความอนุเคราะห์พี่เรื่องหนังสือครับ

โพสต์ที่ 1

ตอนนี้ผมกำลังศึกษาหาข้อมูลเกี่ยวกับการลงทุนในหุ้นอยู่ครับ แต่มีปัญหาคือ หนังสือที่อยากจะอ่านได้หมดไปจากท้องตลาดแล้ว  แล้วผมอยู่ต่างจังหวัดด้วย  ไม่สะดวกจะเข้า กทม. เพื่อหาหนังสือ อยากจะขอความอนุเคราะห์พี่ๆ ด้วยครับ ถ้าอ่านเบื่อแล้วขอซื้อต่อครับ หรือถ้าพี่ๆ สะดวกถ่ายเอกสารให้ผมทั้งเล่มเรื่องค่าใช้จ่ายเก็บปลายทางที่ผมเลยครับ หรือจะให้โอนเงินก่อนก็ได้  ลืมชื่อหนังสือเลย  "หนังสือวัดมูลค่าหุ้นด้วยตัวคุณเอง" ของพี่สุมาอี้นะครับ ขอบคุณครับ  
*** 0894231820  ก้องครับ ***
ภาพประจำตัวสมาชิก
ส.สลึง
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

ผมมี 2 เล่ม จะให้คุณก้องเล่มนึง
เป็นฉบับที่พิมพ์ครั้งแรก ทรงสูงๆ ยาวๆ
ไม่คิดตังค์ครับ ทิ้งชื่อที่อยู่ไว้ จะส่งไปให้นะครับ :)
gold5599

โพสต์ที่ 3

ขอบพระคุณพี่ ส.สลึง มากครับ ผม pm ส่งให้แล้วนะครับ  ขอบคุณครับ
McDull

โพสต์ที่ 4

:bow:  :bow:  :bow:

ทานในความรู้เป็นทานอันสูงสุดแล้วครับ อนุโมทนาให้พอร์ตโตวันโตคืนครับ
ส.สลึง

โพสต์ที่ 5

[quote="McDull"]:bow:
ส.สลึง

โพสต์ที่ 6

[quote="gold5599"]ขอบพระคุณพี่ ส.สลึง มากครับ ผม pm ส่งให้แล้วนะครับ
gold saint

โพสต์ที่ 7

ขอเคารพและนับถือจากใจครับ

การให้ความรู้ชนะการให้ทั้งปวง ดีใจจัง เว็บนี้มีแต่คนใจดีครับ
Live to learn to live.
โพสต์โพสต์