ผมเพิ่งเปิดบัญชีซื้อหุ้นมา ถ้าเราไม่ได้ทำอะไรนาน จะโดนปิดบัญ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Tree Growth
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ผมเพิ่งเปิดบัญชีซื้อหุ้นมา ถ้าเราไม่ได้ทำอะไรนาน จะโดนปิดบัญ

โพสต์ที่ 1

เปิดแบบโอนเงินก่อนนะครับ ตอนแรกมีตัวที่จะซื้อ พอเปิดบัญชีแล้ว ราคาหุ้นมันขี้นมากแบบแปลกๆๆ
เลยว่าจะรอราคาลง หรือดูตัวอืนแทน ถ้าผมยังไม่โอนเงินเพื่อซื้อเลยสักเดือนสองเดือน ทางโบคเกอร์
จะปิดบัญชีไหมครับ
ถุงเงินเก่า
ผู้ติดตาม: 1

Re: ผมเพิ่งเปิดบัญชีซื้อหุ้นมา ถ้าเราไม่ได้ทำอะไรนาน จะโดนปิ

โพสต์ที่ 2

ที่ผมใช้ บล.เคที ซีมิโก้ ไม่ปิด เพื่อความแน่นอน คุณน่าจะติดต่อถามโบคเกอร์ของคุณนะครับ
nathpotter
ผู้ติดตาม: 0

Re: ผมเพิ่งเปิดบัญชีซื้อหุ้นมา ถ้าเราไม่ได้ทำอะไรนาน จะโดนปิ

โพสต์ที่ 3

ใช้ KTzmico ก็ไม่ปิดนะคะ เปิดค้างไว้เกือบปีแน่ะค่ะ
โพสต์โพสต์