คุณ hot ครับมันเกิดอะไรขึ้นครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
TOMOKI
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

คุณ hot ครับมันเกิดอะไรขึ้นครับ

โพสต์ที่ 1

รูปภาพ

.
แก้ไขล่าสุดโดย TOMOKI เมื่อ อาทิตย์ พ.ค. 22, 2005 6:52 am, แก้ไขไปแล้ว 3 ครั้ง.
TOMOKI

โพสต์ที่ 2

เอ...สงสัยครับ

ที่นี่ลงรูปยังไงครับ

ทำยังไงก็ลงเป็นรูปไม่ได้สักที

ใครก็ได้บอกทีซิครับ

.
hot

โพสต์ที่ 3

น่าเกี่ยวกับค่าเงินหยวนนะคับผมว่า

มีการเทขายสินทรัพย์ที่เป็นทองคำ เพื่อแปรรูปไป.......

เอไปไหนหว๋า
TOMOKI

โพสต์ที่ 4

เหมือนกับว่าเทคนิค

จะมาช่วยซ้ำเติมด้วยมั้งครับ

.
TOMOKI

โพสต์ที่ 5

ช่วงนี้คนจ้องมองมาที่จีนกันเยอะมาก

ผมว่าอินเดียก็กำลังมาแรงอีกประเทศนะครับ

แต่คนพูดถึงอินเดียกันน้อยจังครับ

.
hot

โพสต์ที่ 6

ผมว่าอินเดียนี่แหละรวยเงียบ แต่ที่น่าสนใจน่าจะเป็นทรัพยากรบุคคล
ด้าน คอม นี่ผมว่าน่าสนใจ อาจมีบริษัท ที่น่าสนใจก็ได้นะคับ
ล็อคหัวข้อ