MODERN ขึ้น XD หุ้นละ 1 บาท รบกวนพี่ๆหน่อยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
heng1234
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

MODERN ขึ้น XD หุ้นละ 1 บาท รบกวนพี่ๆหน่อยครับ

โพสต์ที่ 1

ผมควรเข้าซื้อเลยหรือว่า รอซื้อหลังที่ประกาศปันผลแล้วเห็นว่า ทั่วๆไป

หลังจากการประกาศแล้วราคาจะลดลงมานิดหน่อย หรือควรเข้าซื้อเลย

เพราะว่าอย่างน้อยก็รับปันผลหุ้นละ 1 บาทมาก่อน รบกวนถามความเห็น

พี่ๆหน่อยนะครับ เขาจะขึ้น XD วันที่ 27/8/46 ผมมั่นใจว่าเป็นหุ้นที่น่าเก็บ

เพราะว่าน่าจะเติบโตตามภาคอสังหาริมทรัพย์นะซื้อบ้านก็ต้องซื้อ

เฟอร์นิเจอร์ด้วย
solo.solo
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ผมว่า รอ หลัง xd สักระยะ น่าจะได้ ราคาที่ ดีกว่า รับปันผลครับ
ล็อคหัวข้อ