ขอความเห็นสำหรับTMD ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
visanuu
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

ราคาลงมาแบบนี้ ควรจะซื้อเฉลี่ยดีไหมครับ เพราะเท่ากับต้นทุน พอดีเลย
ขอความเห็นจากผู้รู้หน่อยครับ ขอบคุณครับ
smartfan
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ความเห็นส่วนตัว คิดว่าน่าจะถือยาวนะคะ  แต่ถ้าหากคิดจะลงทุนในตัวนี้เพิ่มอีกถ้าเห็นราคาลงต่ำว่า 50 บ. ค่อยซื้อเพิ่มค่ะ  

ปัญหาที่เกิดขึ้นนี้  น่าจะเป็นผลระยะสั้น  ถ้าจะให้แน่ใจรอดูงบไตรมาส 3/2548 ก่อนค่อยตัดสินใจลงทุนก็คงไม่สาย  ดีไม่ดีอาจจะมีของถูกกว่า  เพราะตัวนี้ราคาไปไหนไม่ได้ไกลหรอกค่ะ  สังเกตดูได้ค่ะ  :wink:
ล็อคหัวข้อ