ท่านสุมาอี้ ร่ำรวยกับ GMMM เลยนะครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
โป้ง
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ท่านสุมาอี้ ร่ำรวยกับ GMMM เลยนะครับ

โพสต์ที่ 1

ฮาฮา รู้สึกว่า เขาเก็บช่วง 11-12 บาท
งด เลิก เสพ สุรา บุหรี่ วันนี้ เพื่อชีวิตที่ดีของท่าน
ภาพประจำตัวสมาชิก
por_jai

โพสต์ที่ 2

8) สงครามยังไม่จบ
    อย่าเพิ่งนับจำนวนผู้เสียหาย..
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
hot

โพสต์ที่ 3

หมดข่าวนี้จะเป็นไงหว๋า ถ้าไม่ปันผลเยอะหน่อย กำไรเยอะหน่อย

น่าดูชม
ภาพประจำตัวสมาชิก
สุมาอี้

โพสต์ที่ 4

จะบอกว่าผมได้ "ขายหมู" ไปแล้วเมื่อวานนี้ กำไรหายไปเพี๊ยบเลย

ขายไปเพราะกลัวการเพิ่มทุน แต่ไม่ได้คิดว่าในระยะสั้นราคาหุ้นอาจจะดีก็ได้เพราะหุ้นเป็นข่าว
http://dekisugi.net
ไม่ค่อยได้เช็ค PM เลยครับ ต้องการติดต่อผม อีเมลไปที่ [email protected] จะชัวร์กว่าครับ
ล็อคหัวข้อ