พอมีใครทราบ website ที่ให้ download....

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
zoro
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

พอมีใครทราบ website ที่ให้ download....

โพสต์ที่ 1

พวกสัญญาต่างๆเช่นสัญญาก่อสร้าง สัญญาเช่าบ้าน ฯลฯ ที่เป็นแบบมาตรฐาน โดยให้ download ฟรี มีไหมครับ (ถ้ามีเป็นภาษาอังกฤษด้วยก็จะดีมากเลย)
ขอเถอะนะ ครับ ขอบคุณล่วงหน้า

ยังไงถ้าปีหน้า THL เปิดกระโดดไป 10 บาทแล้วจะฝากขนมไปให้(ทองวันนี้ 497-499 แล้ว ฮิๆ)  :)  :)  :)
HIM
Verified User

HIM

โพสต์ที่ 2

ภาพประจำตัวสมาชิก
kspnwwn
Verified User

โพสต์ที่ 3

เคยเห็นในเวปไซต์ Thaibase.com ครับ แต่ว่านานแล้วน่ะครับไม่รู้ปิดไปรึยังลองเข้าไปดู

หรือลองเข้าไปดูเวบของสมาคมสถาปนิกสยามก็ได้ครับ www.asa.or.th
ล็อคหัวข้อ