ประกาศเรื่องTICON Company Visit

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 0

ประกาศเรื่องTICON Company Visit

โพสต์ที่ 1

ใครสนใจไปเยี่ยมชมกิจการ และสอบถามข้อมูลสดๆกับทางผู้บริหารTICON ซึ่งกำลังจะมีการขายโรงงานเข้า TFUNDรอบที่สอง คุยเกี่ยวกับอนาคตของกิจการ และเพื่อทำความเข้าใจกับธุรกิจไม่น่าพลาดครับ

ลงทะเบียนจองที่ได้ตามกระทู้ประกาศด้านบน รับได้แค่ 50 ท่านเท่านั้น

ผู้ใดจองที่นั่งแล้วกรุณามาตามนัดด้วยนะครับ หากติดขัดเรื่องใดขอให้จัดการก่อน อย่าจองไว้ก่อนแล้วไปไม่ได้นะครับ

หวังว่าจะไปกันมากๆนะครับ การทำความเข้าใจธุรกิจเป็นเรื่องที่สำคัญกับการลงทุนมากครับ

แล้วพบกันบนรถครับ
ปรัชญา
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

นั่นแน่.....

ผู้ถือหุ้นใหญ่ลงมือตั้งกระทุ้ง  เอ๊ย  ตั้งกระทู้เองเยยยย
Mon money

โพสต์ที่ 3

มิได้ มิได้ ขอรับ

ผมรับลูกเขามาอีกที และจะมีบริษัทอื่นๆตามมาอีก

งานที่มีเจ้าภาพจัดการให้เราก็แค่ไปร่วมงานสบายดีครับ
sing_sing
Verified User

โพสต์ที่ 4

สนใจครับ สนใจ  ไว้เช็คตารางก่อนนะครับ อยากไปเหมือนกัน
zoro
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 5

มีไม่เยอะครับ แต่ขอไปด้วยคน
zoro

โพสต์ที่ 6

โธ่ post เสร็จเหลียวไปดูปฏิทินปรากฎว่าเป็น วันไหว้(ตรุษจีน) ต้องอยู่ช่วยที่บ้านขายของ อดไปเลยเรา  :cry:  :cry:  :cry:

ถ้าไง ได้ข่าวอย่างไร บอกกันให้ทราบบ้างนะครับ
pinklady
Verified User

โพสต์ที่ 7

จริงๆด้วย วันไหว้
อดไปเลย
somsakr

...

โพสต์ที่ 8

ผมโทรไปจองเรียบร้อยแล้วครับ.
ล็อคหัวข้อ