เครื่องคิดเลขของใคร...อบรมบัญชีเก็บตก

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Jinny Wan
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เครื่องคิดเลขของใคร...อบรมบัญชีเก็บตก

โพสต์ที่ 1

ท่านใดที่ลืมเครื่องคิดเลขไว้  ในวันที่อบรมบัญชีรอบเก็บตก เมื่อวันที่ 26 ก.พ. ที่ผ่านมา กรุณาแจ้งเบอร์ติดต่อกลับ หรือ ส่งชื่อ ที่อยู่ และเบอร์ติดต่อกลับมาทาง PM ของ Jinny ก็ได้ค่ะ  จะจัดส่งคืนให้ ไว้คิดกำไรจากหุ้นปีนี้ :wink:
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 2

หัวข้อน่าสนใจ เหมือน who moved my cheese เลย

ขอจองหนึ่งที่ครับ

:lovl:
nirun
Verified User

โพสต์ที่ 3

จองด้วย 1 ที่ครับ

ล้อเล่นครับ เจ้าของมารับคืนด้วยนะครับ คุณ Jinny Wan เก็บเอาไว้เสียนาน จนผมจะลืมไปแล้ว :wink:
ล็อคหัวข้อ