เรียนถามอาจารย์มนตรีครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
p_chinnaboon
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

คือผมกำลังจะซื้อหนังสือบัญชีพื้นฐานที่อาจารย์แนะนำไว้ ไม่ทราบว่าใช่เล่มนี้หรือเปล่าครับ

Accounting Principles, 7th Edition, with PepsiCo Annual Report (Hardcover) " ของ Jerry J. Weygandt, Donald E. Kieso, Paul D. Kimmel

ข้างบนนี้ผมหาจาก amazon ครับ แต่ที่อาจารย์บอกไว้มีแค่ชื่อว่า Accounting Principles, 7th Edition, ราคา 1400 บาท แต่ที่ศูนย์หนังสือจุฬาไม่เห็นมีเลยครับ

ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์

โพสต์ที่ 2

ลองถามเจ้าหน้าที่เขาดูนะครับ ผมสั่งไว้ตั้งแต่ปีที่แล้วครับ
p_chinnaboon

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับอาจารย์
tanavut

โพสต์ที่ 4

เล่มใหญ่ๆ สีน้ำเงินใช่ไหมครับ

ชื่อหน้าปก Kieso&Weygandt Intermediate Accounting

ไม่น่าเชื่อว่ายังเป็น 7th edition ของผมซื้อตั้งแต่ตอนปี 2535
โพสต์โพสต์