ไม่ทราบว่าพี่ๆมีข้อมูลของTEAM บ้างไหมครับไม่ทราบน่าลงทุนมั้ย

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
keatipinich
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ไม่ทราบว่าพี่ๆมีข้อมูลของTEAM บ้างไหมครับไม่ทราบน่าลงทุนมั้ย

โพสต์ที่ 1

ไม่ทราบว่าพี่ๆมีข้อมูลของ TEAM บ้างไหมครับไม่ทราบน่าลงทุนมั้ยครับ
ผมทราบแต่เพียงว่าปลายปีที่แล้ว ทางบริษัทมีการรับพนักงานเพิ่มจำนวน 300 คน

ไม่ทราบว่าปัจจุบันทางบริษัทมีอัตราการผลิตเป็นเท่าไหร่ และมีการขยายโรงงานเพิ่มขึ้นมากน้อยเพียงไหนครับ

แล้วผมกระทบจากค่าเงินบาทแข็งขึ้นเป็นอย่างไรบ้างครับ

หากพี่ๆมีข้อมูลอื่น รบกวนช่วยแชร์ด้วยนะครับ

ขอให้พี่ๆทุกคนประสบความสำเร็จในการลงทุนนะครับ
โพสต์โพสต์