เป็นแบบนี้บ่อยไหมครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
zolomon
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เป็นแบบนี้บ่อยไหมครับ

โพสต์ที่ 1

อีกไม่กี่นาทีจะปิดตลาดถ้ายังเป็นแบบนี้ วันนี้ผมจะได้หุ้น sc_ จำนวน 200  หุ้น  คิดเป็นเงินก็ประมาณ 700 กว่าบาท (สั่งซื้อไปมากกว่าพันหุ้น)
กับได้หุ้น Char__ อีก 100 หุ้น ....  :x  เศร้าใจ ( อันนี้ดีหน่อยประมาณ 4000 กว่าบาท)
(จากการ order ไป 500 + + หุ้น)

เศร้า รวมกันห้าพันกว่าบาท แต่เสียค่าคอม ไป ร้อยกว่าบาท ....
เบื่อมากกะการได้เศษ ๆ แบบนี้  :?
“If we wait for the moment when everything, absolutely everything is ready, we shall never begin.”
Ivan Turgenev
โพสต์โพสต์