แปลกจังหุ้นที่ซื้อไปเมื่อวานแค่นิดเดียวประมาณ 5 หมื่นบาททำไม

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
peaceful
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

แปลกจังหุ้นที่ซื้อไปเมื่อวานแค่นิดเดียวประมาณ 5 หมื่นบาททำไม

โพสต์ที่ 1

ทำไมข้อมุลที่เราซื้อกลายไปเป็น nvdr ซื้อ เราก็เคาะซื้อทางเน็ตแบบปกติแต่ข้อมุลกลายเป็นว่า nvdr ซื้อ เมื่อเช้าตรวจดุ nvdr ก็มีข้อมุลที่เราซื้อจริงๆ งงมากค่ะ ใครพอจะแนะนำได้บ้างคะ ว่าทำไมเป็นแบบนี้
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

เผลอกดปุ๋ม nvdr ครับ ไม่มีอะไร

นานมากแล้ว เคยเหมือนกัน
peaceful
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณมากค่ะ
โพสต์โพสต์