ผมสนใจ vnt อยากได้ความเห็นครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ti
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ผมสนใจ vnt อยากได้ความเห็นครับ

โพสต์ที่ 1

ผมสนใจ vnt ครับ เพราะทาง พื้นฐาน ราคาต่ำกว่า book value และ มีรายได้เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ คาดว่าในปีนี้จะมีการเติบโตแบบก้าวกระโดดเนื่องจากโรงงานที่สร้างใหม่เริ่มเปิดดำเนินการแล้ว และ รูปแบบ ทางเทคนิค เป็น triple bottom ไม่ทราบมีผู้รู้ท่านใดมีความเห็นยังไงบ้างครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ :)
โพสต์โพสต์