เมื่อ อิมแพคฯ เข้าตลาด แล้วBLAND จะเป็นไงบ้างครับ อยากรู้!!

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
PRO_BABY
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

เมื่อ อิมแพคฯ เข้าตลาด แล้วBLAND จะเป็นไงบ้างครับ อยากรู้!!

โพสต์ที่ 1

เมื่อ อิมแพคฯ เข้าตลาด แล้วBLAND จะเป็นไงบ้างครับ ถ้าพี่ เจ๋ง คัดท้าย ลุงขวด พี่ครรชิต พอรู้ ขอรายละเอียดด้วยครับ
เพราะที่ดูรายได้ส่วนใหญ่มาจาก อิมแพคฯ
:lol: :lol:
ดีใจกับ METCO EGCOMP ของพี่เจ๋งและพี่ๆๆทุกคนด้วยครับ
ส่วนผม เมามันกับ KBANK ครับ :lol: :lol:
--ผลของอนาคตเกิดจาก<====ปัจจุบัน ผลของปัจจุบันเกิดจาก<===อดีต
--ทุกอย่างเชื่อมโยง มีเหตุ====> มีผ
varin5
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: เมื่อ อิมแพคฯ เข้าตลาด แล้วBLAND จะเป็นไงบ้างครับ อยากร

โพสต์ที่ 2

:D :) :D เมื่ออิมแพ็คเข้าbland ก็จะได้ประโยชน์จากอิมแพ็คซิครับ อิมแพ็คมีงานจัดแสดงมากเลย...กำไรต้องเยอะแน่
ํััyong value investor
ล็อคหัวข้อ