มีกระทู้ zen ห้อง demco ใครเซียนตัวจริง demco เชิญครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
zen
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

มีกระทู้ zen ห้อง demco ใครเซียนตัวจริง demco เชิญครับ

โพสต์ที่ 1

มีกระทู้ zen ห้อง demco ครับ ช่วยไป ไขกุญแจด้วยนะครับ

เกี่ยวกับ จำนวน หุ้น จดทะเบียน ที่ใช้หาร กำไรสุทธิ ทั้งใน อดีต (ปี่ที่แล้ว)
ปัจจุบัน (Q นี้ ) อนาคต (ปลายปี) ครับ

ไปให้ได้นะครับ
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

โห มี promote ด้วย
zen

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณพี่เจ๋ง ที่ไปแวะมาครับ

ไม่โปรโมท เดี๋ยวมีแต่คนไป ห้อง SNC หมด น่ะสิ
007-s

โพสต์ที่ 4

zen เขียน:
ไม่โปรโมท เดี๋ยวมีแต่คนไป ห้อง SNC หมด น่ะสิ

:lovl:
โพสต์โพสต์