ตลาดซึมอย่างนี้ ทำให้เวบบอร์ดซึมด้วยหรือเปล่าครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
champ
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ตลาดซึมอย่างนี้ ทำให้เวบบอร์ดซึมด้วยหรือเปล่าครับ

โพสต์ที่ 1

เห็นวันนี้เงียบจังเลยครับ
ไปตลาดหุ้นก็เงียบ กระทิงเขียวก็เงียบ
ที่นี่ก็ยังเงียบอีก สงสัยซุ่มเก็บหุ้นกันหรือเปล่าครับ
ผมไม่ได้เก็บแล้วนะครับ ตังค์หมดไปนานแล้ว
ถือรอปันผลแล้วครับ
genie

โพสต์ที่ 2

เว็บบอร์ดซึมเพราะหุ้นซึมรึเปล่าผมไม่รู้ แต่ที่รู้แน่ๆตอนนี้คอมที่บ้านถูกยึดไปใช้ที่โรงงานเป็นที่เรียบร้อย งานนี้ไม่ได้เข้าเว็บอีกนาน ส่วนที่ตอนนี้โพสอยู่นี่โพสที่บริษัทนะครับไม่ใช่ที่บ้าน :cry: :cry: :cry:
Dr.T

โพสต์ที่ 3

หุ้นซึมแล้ว VI จะไม่ว่างครับ เพราะต้องรีบเก็บของ :lol:
ถ้าหุ้นขึ้นจะเป็นเวลาที่ VI ว่างเพราะของแพงเกินไปไม่น่าเก็บ 8)
มนุษย์เห่อลูก :lol:
http://tyakon.multiply.com
ล็อคหัวข้อ