เครดิตภาษีเงินปันผล เรายื่นเป็นภงด 91 ได้หรือเปล่าครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
jedihang
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เครดิตภาษีเงินปันผล เรายื่นเป็นภงด 91 ได้หรือเปล่าครับ

โพสต์ที่ 1

ขอถามว่า
หรือว่า ต้องภงด90เท่านั้น คือว่าผมยังไม่เคยทำภงด90 น่ะครับ
มือใหม่หัดเล่น
miracle
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

ภงด 91 เพราะ 40(2)
ผู้มีรายได้จากเงินเดือน
:)
:)
jedihang
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ก็ยังงงอยู่ครับ เพราะภงด91 ไม่มีช่องเกี่ยวกับขอคืน เครดิตภาษีเงินปันผล
แต่ภงด90 จะมีอ่ะครับ
มือใหม่หัดเล่น
ภาพประจำตัวสมาชิก
dino
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

8) ภงด 90 เท่านั้นครับ :wink:
โพสต์โพสต์