โปรเกรมเมอร์ของเวบ MAI ครับ เข้าเวบ MAI ได้ช้ามากๆๆๆ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โปรเกรมเมอร์ของเวบ MAI ครับ เข้าเวบ MAI ได้ช้ามากๆๆๆ

โพสต์ที่ 1

ใครรู้จัก โปรเกรมเมอร์เวบ MAI บ้างครับ
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
yy
Verified User

โพสต์ที่ 2

เห็นควรด้วยอย่างยิ่ง
คนที่รู้ว่าตัวเองยังไม่รู้ ย่อมมีโอกาสเรียนรู้
ภาพประจำตัวสมาชิก
MO101
Verified User

โพสต์ที่ 3

ลอง d/l Firefox
แล้วก็ลงพวกตัว block script จำพวก java กะ flash (ผมใช้ flash block)
เท่านี้ก็เร็วขึ้น

ข้อเสียก็คือ ไม่เห็นโฆษณา เวลาจะดูต้องใช้เมาส์กดค่อนข้างยุ่งยากมาก  :lol:
โพสต์โพสต์