egcomp + สวนตลาดได้อย่างไรครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
din
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

egcomp + สวนตลาดได้อย่างไรครับ

โพสต์ที่ 1

วันนี้มาปิดที่ต้นทุนเฉลี่ยของผมพอดี ท่านใดจะให้ความเห็นได้บ้างครับ ว่าทำไม egcomp จึง + สวนตลาดได้วันนี้ เท่าที่ผมตามดูข่าวยังไม่ได้ยินข่าวดีใดๆ เลยไม่ใช่หรือครับ อย่างไรก็ตาม ยินดีกับผู้ถือ egcomp ทุกท่านนะครับ
Gunner

โพสต์ที่ 2

ในวันที่ 11 EGCOMP เซ็นสัญญารับงานเดินเครื่องและบำรุงรักษา
โรงไฟฟ้า El Gaili 2 ของประเทศซูดาน เป็นครั้งที่ 2 ซึ่งเป็นการต่อ
สัญญาฯไปอีก 1ปี

+ ราคาหุ้นลงมาเยอะ +กำไรดี มีปันผล +PE ต่ำ คนรอซื้อเพียบบบบ...
Gunner

โพสต์ที่ 3

ต้นทุนเฉลี่ยของคุณเท่ากับผมเป๊ะเลยแฮะ :lol:

เมื่อเช้ารอซื้อเพิ่มที่ 69 ไม่ทัน มันวิ่งสวนทีเดียวไป 72 เลย
ล็อคหัวข้อ