อยากให้พี่ปรัชญาได้อ่านก่อนครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Wvix
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากให้พี่ปรัชญาได้อ่านก่อนครับ

โพสต์ที่ 1

ได้โปรดอย่าเพิ่งลบนะครับ
แต่ถ้าจะลบจริงๆช่วย PM ให้พี่ปรัชญาด้วยครับ ขอบคุณครับ

ผมเป็นเพียงเด็กงี่เง่าคนหนึ่งที่เผอิญผ่านเข้ามาเก็บเกี่ยวสิ่งดีๆจากที่แห่งนี้ และไม่เคยให้อะไรตอบแทน
แต่การโพสต์ของผมได้ทำให้นักลงทุนรุ่นพี่ ที่แกได้เสียสละสร้างสรรสิ่งดีๆและให้ความอบอุ่นจริงใจแก่สังคมเป็นอย่างมากมายท้อใจ
ผมรู้สึกเสียใจมากครับผมอยากให้พี่ปรัชญากลับมาโพสที่นี่อีกครั้งเพราะพี่เป็นหนึ่งในสิ่งดีๆ ในเว็ปนี้
ผมรู้สึกกับคนในเวปนี้เหมือนเป็นคนในครอบครัวของผม ผมรู้สึกมีความสุขมากที่ได้อ่านหลายๆข้อความที่ทุกคนสื่อออกมา ถ้าพี่ปรัชญาจากก็เหมือนกับคนในครอบครัวจากไปคนเคยเจอกันเกือบทุนวันจากไปมันเศร้ามากนะครับ พี่เป็นคนสำคัญที่คนในครอบครัวนี้ต้องการมากนะครับ

และ พี่ปรัชญาครับพี่ก็เป็นหนึ่งใน Hero ของผมเหมือนกันได้โปรดอย่าไปเลยครับ
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

ม่ายลบครับ ม่ายลบ

แต่พี่ไม่เห็นว่าจะเป็นความผิดของน้อง Wvix นะ

พี่ปรัชญา

อาจจะมีเรื่องไม่สะบายใจ ช่วงนี้ก็ได้ครับ เดี๋ยวเวลาผ่านไป ทุกอย่างก็จะดีขึ้นเองนะครับ
Mon money

โพสต์ที่ 3

โทรเข้ามือถือก็ไม่เปิดเลยครับ

ผมว่าไม่น่าจะเป้นเรื่องที่คุณ Wvix postหรอกครับ น่าจะเป้นเรื่องอื่นมากกว่า

ถ้าพี่ปรัชญาเข้ามาอ่านพรุ่งนี้เปิดมือถือด้วยนะครับ ผมจะโทรไปหาครับ
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
harry

โพสต์ที่ 4

เกิดอะไรขึ้นอ่ะ ผมยังอ่านไม่เจอที่ไม่ดีเลยนะ พี่ปรัชญาก็มีความรู้และดีมากๆที่ให้ข้อมูลหลายๆอย่าง ถ้าเกิดปัญหาจริงๆ พี่กลับมาเถอะครับ
Expecto Patronum!!!!!!
purin

โพสต์ที่ 5

เห็นพี่เขาไปอยู่ที่สินธรนะ
Jeng

โพสต์ที่ 6

อ๋อ รู้แล้ว เฮียปรัชญา คงได้คู่หูแล้วหละ แกต้องไปคุยกับเฮียคลายเครียดแน่ๆ เลย ไม่มีอะไรหรอก

ระดับ เซียน เขา ต้องคุย กะ เซียน ถึงจะรู้เรื่อง อิอิ
stockms

โพสต์ที่ 7

???
maomao20033

โพสต์ที่ 8

ผมก็เพิ่งมาใหม่ครับ
ได้รับอะไรดีๆจากพี่ปรัญชาครับ :) :) :) :)
www.thaihoon.com เข้ามาพูดคุยกันนะครับ
Jeng

โพสต์ที่ 9

ม่ายได้มีเรื่องอะไรกันหรอก stcokms อยู่ดีๆ เฮียปรัชญา บอกว่า ลาแล้ว ไม่มาแล้ว เราก็เลยคิดถึงกัน

พี่ก็ยังงงเลย
champ

โพสต์ที่ 10

พี่ปรัชญาลาเรื่องอะไรกันครับเนี่ย
ผมยังเอาความรู้จากพี่ได้นิดเดียวเอง
รีบกลับมาโพสนะครับ
ผมจะได้ดูดความรู้ต่อนะครับกลับมาช้าเดี๋ยวผมงอนนะครับ 555
มีเรื่องอะไรเข้าใจผิดก็มาปรับความเข้าใจกันครับ
อย่าหนีไปไหนเลยครับ
ช่วงแรกๆที่ผมเข้ามาเล่นก็เห็นพี่บอกว่า
ที่นี่เป็นเหมือนครอบครัวเดียวกัน
สงบสุข อยู่ดีๆ พี่จะมาทิ้งครอบครัว
ไปได้ยังไงครับ ทั้งที่ครอบครัวนี้มีพี่ผู้นำ
และครอบครัวนี้ยังไม่โตเต็มที่เลยครับ
ยังต้องการผู้นำที่คอยกางปีกปกป้อง
และดุด่าว่ากล่าวเวลาทำอะไรไม่ดีไม่งามออกไป
กลับมาสร้างและดูแลครอบครัวต่อเถอะครับพี่

ด้วยรักและคิดถึง
ล็อคหัวข้อ