เหลือบัตรสัมนารู้ใช้เข้าใจเงินของ อ.วีระ เสาร์ที่ 7 มีนาครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
CherngX
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เหลือบัตรสัมนารู้ใช้เข้าใจเงินของ อ.วีระ เสาร์ที่ 7 มีนาครับ

โพสต์ที่ 1

http://radio.mcot.net/fm965/docView.php?docId=87

Programme

งานเสวนารู้ใช้เ้ข้าใจเงิน คลื่น 96.5
วันเสาร์ที่ 7 มีนาคม 2552  8.30 - 12.30 น.  ลงทะเบียน 8.30-9.00 น.
โรงแรม เดอะแกรนด์ อยุธยา บางกอก แถวๆ พระราม 9

ผู้ร่วมเสวนา
ดร.นิเวศน์ เหมวชิรวรากร  -- หุ้นในภาวะเงินฝืด
ดร.ณคุณ ธรณีนิติญาณ -- การบริหารการเงินส่วนบุคคล
ตระกูลจิตร จิตตไสยะพันธ์ -- ทางเลือกการลงทุนในกองทุนท่ามกลางความเสี่ยง
วีระ ธีระภัทร  -- บริหารเงินออมและลงทุนอย่างไรในสถานการณ์ปัจจุบัน

เข้าใจว่างานนี้บัตรขายไปหมดแล้วนะครับ

แต่พอดีว่าเพื่อนผมติดธุระ บัตรเลยเหลือ 1 ใบ
ราคา 300 บาทครับ  ใครสนใจ PM มาเลยครับ

อ้อ ผมสะดวกส่งมอบบัตรแถวสยาม มาบุญครอง นะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
sorawut
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 2

จริงๆอยากไป แต่กลัวกลับมา Investor Day ไม่ทัน :lol:
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
CherngX
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ขายได้แล้วครับ
ขอบคุณครับ
โพสต์โพสต์