ถึงคุณ ครรชิต ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
yellow
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

ผมติดตามพี่ครรชิตมานาน และทราบว่าคุณครรชิตมี Database ของหุ้นอยู่ทุกตัว

ผมอยากรบกวนขอข้อมูลย้อนหลังของ EPS (เอาแค่ EPS อย่างเดียวพอครับ)ของหุ้นทุกตัว ตั้งแต่ Q1 - Q4 ของปี 2003 หน่อยสิครับ

ขอบคุณมากครับ :D
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

EPS รายไตรมาส ไม่ได้เก็บครับ

เก็บแต่รายปี ครับ

เฉพาะหุ้นที่มีอยู่ในพอร์ตของผม ที่ผมสนใจจะดู เท่านั้น
ที่ผมไปค้น eps รายไตรมาส มาเก็บไว้ดู
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
ล็อคหัวข้อ