มา vote หุ้นที่น่าสนใจกันดีกว่าครับว่าตัวไหนเป็นหุ้นที่น่าสน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
realzero
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

มา vote หุ้นที่น่าสนใจกันดีกว่าครับว่าตัวไหนเป็นหุ้นที่น่าสน

โพสต์ที่ 1

มา vote หุ้นที่น่าสนใจกันดีกว่าครับว่าตัวไหนเป็นหุ้นที่น่าสนใจ
ซากคน

โพสต์ที่ 2

1. หุ้น p/e 0.5 เท่า  
2. หุ้นดราก้อนบอล

:rofl:
เราต่างตื่นขึ้นมาทุกวัน เพื่อสร้างผลงานให้ได้ เราควรรู้ว่า ในทุกวันมีอะไรที่ต้องทำเพื่อให้เกิดผลงาน หากการตื่นขึ้นมา ไม่ได้เป็นไปเพื่อผลงาน เราก็ไม่สมควรที่จะตื่นขึ้นมาให้รกหูรกตาคนรอบข้าง
KriangL
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 3

น่าสนใจในแง่ไหนครับ อย่าง CAWOW ผมว่ามันน่าสนใจดี อยากรู้ว่ามันจะหล่นเหลือเท่าไหร่  :D  :D  :D
ภาพประจำตัวสมาชิก
kurapica

โพสต์ที่ 4

หุ้นป๊อกเด้ง เอ๊ย 10 เด้ง ภายใน 10 ปีข้างหน้า
ซึ่งผมก็กำลังหาอยู่ว่ามันเป็นตัวไหน
โพสต์โพสต์