อยากขอคำแนะนำเกี่ยวกับโบร์กเกอร์ของธนาคารครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
gold5599
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากขอคำแนะนำเกี่ยวกับโบร์กเกอร์ของธนาคารครับ

โพสต์ที่ 1

อยากจะให้พี่ๆแนะนำว่าโบร์กเกอร์ของธนาคารไหนครับที่บริการดีและเชื่อถือได้มั่งครับ  เพราะที่บ้านไม่มีโบร์กเกอร์ของเอกชนครับขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ส.สลึง
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

ปกติติดต่อทำธุรกรรมต่างๆ ทางไปรษณีย์ก็ได้ครับ
ลงทะเบียนในเวปโบรคเกอร์นั้นๆ
เสร็จแล้วเจ้าหน้าที่เขาจะส่งเอกสารมาให้ที่บ้าน
ไม่ต้องเดินทางไปเองให้เหนื่อย แถมเสียเวลาด้วยครับ :) ...
โพสต์โพสต์