โบรกเกอร์ไหน มีข้อมูลย้อนหลังหลายๆปี โปรแกรมเสริมดีๆบ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
chumber
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โบรกเกอร์ไหน มีข้อมูลย้อนหลังหลายๆปี โปรแกรมเสริมดีๆบ้างครับ

โพสต์ที่ 1

กำลังเลือกหาโบรกเกอร์เพื่อเปิดบัญชีอยู่ครับ

โดยผมพิจารณาจากข้อมูลย้อนหลัง และโปรแกรมเสริม
คืออยากจะได้แหล่งข้อมูลดีๆ เช่นราคา, กราฟย้อนหลังสักสิบปี ฯลฯ เพื่อนำมาวิเคราะห์อะครับ และหากมีโปรแกรมเสริมในการช่วยวิเคราะห์ ช่วยเทรดด้วยก็จะดีมากเลยครับ

ท่านใด เปิดบัญชีของโบรกใดอยู่ มีประสบการณ์ เจอข้อดี-ข้อเสียยังไง หรือมีเพื่อนมาแนะนำอีกที ช่วยแนะนำผมต่อด้วยครับ

ขอบพระคุณมากครับ
ใจเขา ใจเรา
Anti-Aircraft
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ผมใช้กิมเองครับ แต่ไม่ได้ใช้บริการสริมใดๆ เลย แม้แต่ real time ก็ไม่ได้ใช้ครับ (แล้วช่วยอะไรได้ไหมเนี่ย 55+)
อย่ายอมแพ้
โพสต์โพสต์