เราสามารถตรวจสอบรายการที่เราได้ปันผลได้ไหมครับ????

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
picklife
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

เราสามารถตรวจสอบรายการที่เราได้ปันผลได้ไหมครับ????

โพสต์ที่ 1

รบกวนถามพี่ด้วยครับ
ผมไม่ได้ตามเรื่องปันผลเท่าไหร่
พอได้มาแล้วก็เลยเริ่มมึน
หาใบหักณ.ที่จ่ายไม่เจอครับ
ไม่รู้ว่าตัวไหนได้มาเท่าไหร่

พอจะมีเวปที่รวมข้อมูลการได้รับปันผลเราไหมครับ

ขอบคุณครับ
เม่าน้อยคลำทางหาแสงไฟ
newbie_12
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

.
.
อดีตอันรุ่งโรจน์ ไม่ได้การันตีอนาคตจะรุ่งเรือง

----------------------------
ส.สลึง
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

สมัครบริการ Investor Portal ของ TSD
http://www.tsd.co.th/th/investorportal/index.html
สามารถเรียกดูเอกสารการจ่ายปันผลย้อนหลังได้ทั้งหมดครับ :)
โพสต์โพสต์