ยินดีด้วยกับพี่เจ๋งที่ได้ปันผล TTA ฟรี และราคาเป้าหมาย 33

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
stockms
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ยินดีด้วยกับพี่เจ๋งที่ได้ปันผล TTA ฟรี และราคาเป้าหมาย 33

โพสต์ที่ 1

กำลังจะมาถึง
ภาพประจำตัวสมาชิก
eva

โพสต์ที่ 2

นั่นน่ะสิครับพี่เจ๋ง
จำเรื่อง สมมติของผมได้ไหมครับพี่ที่เกี่ยวกับ TTA น่ะครับ
ตอนนั้นผมใช้ชื่อว่า สวนเด่ะ อะไรสักอย่างน่ะครับ
ผมคิดว่า ราคา TTA ที่น่าจะทำการ ตีแตก ได้คือ 25-27 บาทครับผม
เอ่อ แล้วผมเอาคำตอบของคำถามที่ผมถามพี่ไปบอกน้าผม
ว่า ผมไม่ได้คำนวณผิด
น้าเค้าก้อเลย ย้ายเงินทั้งหมดมาซื้อ TTA ประมาณ 30000 หุ้น
ต้องขอบคุณพี่เจ๋งนะครับ

ขอบคุณครับ ...
get that girl . get that job. get that house.
If you won't , someone will.
Believe ...
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

อิอิ ยินดีด้วยครับ :D :D :D
ภาพประจำตัวสมาชิก
ch_army

โพสต์ที่ 4

เอ เป้าหมายแค่ 33 เองเหรอครับทำไมน้อยจังเห็น โบรกเกอร์ทั้งหลายวิเคราะห์กันไปตั้งหลายสิบบาท
http://inspirationword.blogspot.com

-กำลังใจ มีอยู่ในตัวคุณ-
-พัฒนาทัศนคติ สู่ชีวิตแห่งชัยชนะ-
ล็อคหัวข้อ