ขอบคุณคับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
sirimethagul
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ขอบคุณคับ

โพสต์ที่ 1

ขอบคุณครับที่ให้คำแนะนำ

ตอนนี้ทำธุรกิจส่วนตัวอยู่ด้วยครับ เปิดร้านขายโทรศัพท์
รายได้พอสมควร ติดปัญหาเรื่องเวลา ปิดร้านไม่ได้ ปิดลูก
ค้าหาย รายได้หด พอดีมาเห็นแนวทางด้านนี้ก็เลยสนใจเป็นพิเศษ
แต่ตอนนี้ติดปัญหายังไม่ค่อยเข้าใจ ก็เลยจะลองศึกษาไปก่อนตาม
คำแนะนำของพี่ ๆ นะครับ อ่านบทความอ่านหนังสือ หนังสือคือพลัง
ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเข​า…
จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว
ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมื​อนใค­ร
แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ :)
โพสต์โพสต์