PE+ROE Rank for Thai VI.xls ใครเป็นคนแจกครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
xsutt
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

PE+ROE Rank for Thai VI.xls ใครเป็นคนแจกครับ

โพสต์ที่ 1

อยากได้ไฟล์อัพเดตอ่ะครับ มีประโยชน์มาก ๆ เลย
ขอบคุณมากครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
draco
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: PE+ROE Rank for Thai VI.xls ใครเป็นคนแจกครับ

โพสต์ที่ 2

xsutt เขียน:PE+ROE Rank for Thai VI.xls ใครเป็นคนแจกครับ
อยากได้ไฟล์อัพเดตอ่ะครับ มีประโยชน์มาก ๆ เลย
ขอบคุณมากครับ
ผมทำเองครับ ใช้ข้อมูลของ setsmart มาไว้ใน excel แล้วลบตัวที่ PE, ROE, ROA เป็น N/A ออกนะครับ จริงๆก็กลัวข้อมูลผิดหรือไม่ครบครับเลยไม่กล้าทำ แล้วก็ไม่มั่นใจว่ามันมีประโยชน์ต่อคนอื่นหรือเปล่า เดี๋ยวมีเวลาอัพเดทให้ครับ
โพสต์โพสต์