ฝากคำถาม พี่ๆ ไปถามในงานประชุมผู้ถือหุ้น cpallวันที่ 12 มิ.ย

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
lipton
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ฝากคำถาม พี่ๆ ไปถามในงานประชุมผู้ถือหุ้น cpallวันที่ 12 มิ.ย

โพสต์ที่ 1

ฝากคำถาม พี่ๆ ไปถามในงานประชุมผู้ถือหุ้น cpallวันที่ 12 มิ.ย. ครับ
(คือผม ติดธุระ ครับ ไปประชุมผู้ถือหุ้น cpallวันที่ 12 มิ.ย. ไม่ได้ครับ )

1 อัตราดอกเบี้ย ที่ต้องจ่าย ในการ ซื้อ makro คือ กี่ % ครับ
2 ปี 2557 makro จะขยายสาขา ได้ เกิน 7 สาขาไหมครับ
3 ปี 2557 cpall จะขยายสาขาได้ 600 สาขาไหมครับ
ขอบคุณครับ
โพสต์โพสต์