ปันผลของ se-ed lst s&p singer ได้เครดิตภาษีหรือไม่ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
din
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ปันผลของ se-ed lst s&p singer ได้เครดิตภาษีหรือไม่ครับ

โพสต์ที่ 1

อยากทราบ ประกอบการพิจารณาลงทุน ว่า ปันผลของ se-ed lst s&p singer มีบ.ไหน ได้เครดิตภาษีบ้างหรือไม่ครับ
ขอบคุณครับ
hot
Verified User

อืม

โพสต์ที่ 2

ได้หมดทุกตัวคับ แต่Lst ดูเหมือนไม่ได้นะ

เงินปันผลที่เครดิตภาษีได้เขาจะมีเขียนอยู่ในใบรับปันผลที่ส่งมาพร้อมเช็ค
นะคับ

เงินปันผลที่เครดิตไม่ได้ ก็จะมีบอกว่าไม่จำเป็นต้องไปยื่นรวมกับรายได้ปลายปี

เงินปันผลที่เครดิตไม่ได้ บางอย่าง แต่เอาหักณที่จ่าย ได้คับ
แก้ไขล่าสุดโดย hot เมื่อ เสาร์ ส.ค. 14, 2004 10:57 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
บุคคลทั่วไป

โพสต์ที่ 3

แล้วทำยังไงเหรอครับ
ล็อคหัวข้อ