หวัดนกจ้า

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
nattaphon
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

หวัดนกจ้า

โพสต์ที่ 1

วันนี้มีสงสัยหวัดนก(อีกแล้ว)ที่ราชบุรีครับ
กำลังศึกษาตลาดอยู่ ขอคำแนะนำด้วยนะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ปรัชญา
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

หวัดนกจ้า

โพสต์ที่ 2

ข่าวออกเมื่อเย็นนี้ตายแล้วครับ
ที่โรงพยาบาลบ้านโป่ง

(ขอให้ความเห็นกับการติดเชื้อ

โรคจากไก่ชน

สมควรตาย(ผมพูดตรงไปหน่อยครับ)

เพราะเวลาเอาไก่ไปซ้อมไปชนกัน ไก่มันเหนื่อย
มีเสมหะในคอ เจ้าของไก่ก็รักไก่ใช่ปากตัวเองดูดปากไก่เพื่อเอาเสมหะไก่ออกมาทิ้ง ผมเมื่อตอนหนุ่มชอบไปยืนดูเขาตีไก่กัน พอเจอข่าวนี้เลยคิดว่านี่คือต้นเหตุติดเชื้อโดยตรงเลยครับ แต่คนไม่เคยดูเขาตีไก่ชนก็คงไม่รุ้ครับ
ไก่ไปรอคนที่เมืองผี แล้ววันนี้เจ้าของก็ตามไปแล้ว เฮ้อ...)
Dr.T
Verified User

หวัดนกจ้า

โพสต์ที่ 3

อี๋.... จริงเหรอครับ สกปรกสุด ๆ
ทำไมเขาไม่เอาลูกยางดูดล่ะ :roll: :?
มนุษย์เห่อลูก :lol:
http://tyakon.multiply.com
บุคคลทั่วไป

หวัดนกจ้า

โพสต์ที่ 4

เลิกไปซะดี ไก่ชน สงสารมันอ่ะ
ล็อคหัวข้อ