ไม่มีใครสนใจ rpc แล้วเหรอครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
rpc_lover
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

กำไรก็ดี น่าจะแซง top ได้แต่ทำไมยังต้วมเตี้ยมอยู่แถวนี้ครับ
GRM ก็สูงอยู่ ทำไมหุ้นไม่ขึ้นเลยน่ะครับ pe ก็ 5 เท่ากว่าแล้ว
ปันผลเผลอครึ่งปีนี้ได้ 2 บาทด้วย :cry: :cry:
นักดูดาว

โพสต์ที่ 2

หุ้นดีๆ มักจะเงียบกริบเวลาเก็บของครับ
เสรีภาพก็เหมือนอากาศที่เราไม่อาจมองเห็นด้วยตา แต่จะรู้สึกได้ในทันทีหากมีมันอยู่เบาบางหรือขาดหายไป

-จีรนุช เปรมชัยพร
hot

อืม

โพสต์ที่ 3

รู้สึกว่าเวียดนามจะมีต่างชาติ เข้าไปลงทุน
เปิดโรงกลั่นแห่งแรกที่ใหญ่ที่สุดในประเทศ

เพื่อสนองความต้องการใช้ที่เพิ่มขึ้นและส่งออกด้วย

ผมว่าเวียดนามเป็นประเทศที่น่าติดตาม

ใน5 ปีจากนี้ อาจพัฒนาการลงทุนได้มากขึ้นในหลายส่วน
จนน่าตกใจ
นักดูดาว

โพสต์ที่ 4

แผ่นดินเวียดนามเรียวๆยาวๆ

ขับรถเปลืองน้ำมันมาก ปั๊มน้ำมันน่าจะขายดี
เสรีภาพก็เหมือนอากาศที่เราไม่อาจมองเห็นด้วยตา แต่จะรู้สึกได้ในทันทีหากมีมันอยู่เบาบางหรือขาดหายไป

-จีรนุช เปรมชัยพร
ภาพประจำตัวสมาชิก
kotaro
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 5

แผ่นดินเวียดนามเรียวๆยาวๆ
สาวเวียดนามก็เรียวๆ ยาวๆ ครับ 555

เคยไปเที่ยวเวียดนามเกือบ 10 ปีก่อนไม่ค่อยเห็นสาวเวียดนามอ้วนๆ เห็นแต่สาวๆ หุ่นดีๆ เหตุผลนึงอาจเป็นเพราะอาหารเวียดนามส่วนใหญ่จะมีพวกผักเยอะครับ

เมื่อปีที่แล้วไปอีกที ตอนนี้เริ่มเปลียนไป เริ่มเหมือนบ้านเราครับ
“Laughter is timeless. Imagination has no age. And dreams are forever.” ― Walt Disney Company
ภาพประจำตัวสมาชิก
วัวแดง

โพสต์ที่ 6

หุ้นดีๆ มักจะเงียบกริบเวลาเก็บของครับ
เห็นด้วยครับ :D
ผมละสนคนนึง 8)
2nd wind unlog

โพสต์ที่ 7

I just noticed this !!!!

RPC ศิรพร กฤษณกาญจน ผูจัดทํา หุนสามัญ 17/11/2547 16/11/2547 9,900 35.38 ซื้อ
ล็อคหัวข้อ