ดอกเบี้ยที่บราซิล

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
stockms
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

ได้ยินมาว่าดอกเบี้ยที่บราซิลอยู่ที่ 17% และเคยขึ้นไปกว่า 40% จริงไหมครับ แล้วอัตรานี้คือดอกเบี้ยเงินฝากหรือดอกเบี้ยเงินกู้ครับ
แก้ไขล่าสุดโดย stockms เมื่อ พฤหัสฯ. ม.ค. 06, 2005 10:46 am, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

ที่นั่นเคยมีอัตราเงินเฟ้อปีละหลายร้อยเปอร์เซ็นต์เลยครับ น่ากลัวไหมครับ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
stockms
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

แล้วอัตราแลกเปลี่ยนล่ะครับเปลี่ยนแปลงมากไหมครับเมื่อเทียบกับ USD
ล็อคหัวข้อ