เสนอว่า ประกาศรายนามผู้มีสิทธิเข้าสัมมนาในนี้เลย จะดีไหมครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Guang Ming
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เสนอว่า ประกาศรายนามผู้มีสิทธิเข้าสัมมนาในนี้เลย จะดีไหมครับ

โพสต์ที่ 1

เพราะผมส่งเมล์ไปตั้งแต่แรก ๆ แต่ไม่ได้ใส่เบอร์โทร
ส่งตามไปทีหลัง แต่เมล์เซอร์ฟเวอร์มันเพี้ยน ๆ ไม่รู้ว่าส่งไปได้หรือไม่ได้
ตอนนี้ก็ไม่รู้ว่าจะได้เข้าสัมมนากับเขาหรือปล่าว
และผมว่าคงมีอีกหลายคนที่ยังสงสัยว่าจะได้ไปหรือปล่าว

ประกาศรายชื่อกันเลยดีไหมครับ
ล็อคหัวข้อ