ขอคำแนะนำ B-LTF75

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

โพสต์ โพสต์
Sky High
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

BBLAM กำลังออก LTF ตัวใหม่ชื่อ BLTF75 ประมาณต้นเดือนพฤษภาคม ลงทุนในหุ้นไม่เกิน 75%  อยากทราบว่า IPO ที่ 10 บาท ถูกหรือแพงครับ แล้วมีวิธีการในการวิเคราะห์อย่างไรครับ ขอบคุณครับ :roll:
Kao
สมาชิกกิตติมศักดิ์

Re: ขอคำแนะนำ B-LTF75

โพสต์ที่ 2

[quote="Sky High"]BBLAM กำลังออก LTF ตัวใหม่ชื่อ BLTF75 ประมาณต้นเดือนพฤษภาคม ลงทุนในหุ้นไม่เกิน 75%
"Price is what you pay. Value is what you get."
dark
Verified User

โพสต์ที่ 3

ราคา IPO ไำม่น่าจะเกี่ยวกับการตัดสินใจลงทุนนะครับ
โพสต์โพสต์